ฝากเตือนเรื่องเติมน้ำมัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kc1.6SLX, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ระวังเด็กปั้ม
    ขอบคุณพี่ chin NFC

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เลวแท้
    ผ่านทุกอาทิตย์ เดี๋ยวเข้าไปเช็คให้คับ

ถ้าเป็นอีก จะถ่ายรูปและ โทรแจ้งตำรวจ

:)

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    น้ำมันแพงยังเจอพวกนี้อีก กำจริงๆ

4. เลวได้ใจจริงๆ....ไปเผาปั๊มแม่ม.....เลยดีก่า..ซั่ว...ขนาด...

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  6. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ต้องระวังกันเองคับ เฮ้อ200ได้หลายคันก็เยอะอยู่คับ ขอบคุณข้อมูลคับ

7. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    มาเก็บข้อมูลครับ

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ทำกันได้ สงสัยเงินเดือนน้อย

9. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ชั่วมาก....

10. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ....

11. ขอบคุณครับ

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พอดีผมลืมเรื่องนี้ไปสนิทใจเลยครับ
    ก็ขอเตือนว่าเป็นไปได้ก็อย่าเติมที่นี่เลยครับ
    ออกถนนบางปะกงไปเติมที่เส้นบางนา-ตราดมีทั้งเจ็ทเก่ากับ ปตท.เลย
    แล้วค่อยขึ้นมอเตอร์เวย์ที่บางวัวก็ได้ครับ
    เพราะว่าเด็กปั๊มโดนปืนตบแถมเจ้าของจะโดนอีกด้วย
    เพราะสาเหตุเดียวกันเค้านึกว่ารู้กันก็เลยโดนผู้มีอิทธิพลแถวนั้นเล่นซะ
    พอดีผมลืมเตือนจริงๆต้องขอโทษอย่างแรงครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:31:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:31:11 ----------

พอดีผมลืมเรื่องนี้ไปสนิทใจเลยครับ
    ก็ขอเตือนว่าเป็นไปได้ก็อย่าเติมที่นี่เลยครับ
    ออกถนนบางปะกงไปเติมที่เส้นบางนา-ตราดมีทั้งเจ็ทเก่ากับ ปตท.เลย
    แล้วค่อยขึ้นมอเตอร์เวย์ที่บางวัวก็ได้ครับ
    เพราะว่าเด็กปั๊มโดนปืนตบแถมเจ้าของจะโดนอีกด้วย
    เพราะสาเหตุเดียวกันเค้านึกว่ารู้กันก็เลยโดนผู้มีอิทธิพลแถวนั้นเล่นซะ
    พอดีผมลืมเตือนจริงๆต้องขอโทษอย่างแรงครับ

13. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    ผมไม่กลัวมันโกง..เพราะผมเติมที่ละ..200 เท่านั้น อิอิ....ข้อมูลดีคับเป็นประโยชน์มากๆๆ

14. shojotai

shojotai New Member Member

19
    0
    0
    เลว สุดๆๆ

15. satank

satank New Member Member

81
    0
    0
    ยิ่งปั๊มไหนรถคิวเยอะๆ ต้องคอยดูตัวเลขกันเลยค่ะ

บางปั๊มเรามองไปจากตัวรถ มองไม่เห็นตัวเลขเลยก็มี (หน้าปัดตัวเลขรุ่นเก่ามันมืด )ต้องออกไปยืนคอยดู

น้ำมันก็แพงอยู่แล้ว อย่าให้ถูกโกงอีกเลย มันปวดใจ เนอะๆ:sad:

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น่าฉงฉานนิ
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้