ใครรู้ช่วยผมทีคับ เรือนไมลืทริป เอกะบี พอดับเครื่องเรือนไมล์มันเซ็ต ไปที่0เองอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เสนาหอย_ดำจัง, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปติดเครื่องเสียง b14 มาอ่ะครับ แล้วช่างไม่รู้ไปทำสายไรหลุดเปล่า
    พอดับเครื่องแล้วที่เรือนไมล์อ่ะครับเลขไมล์ยังปรกติอยู่ครับแต่ว่าทริป a กะ b มันเซ็ตค่าให้เป็น0เองอ่ะครับ ไม่รู้มีไฟเลี้ยงตรงไหนรึเปล่า หรือว่าปลั๊กหลุดหรือเปล่าก็ไม่แน่ใจ
    ใครรู้ช่วยเข้ามาบอกทีครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    รอผู้รู้ก่อนนะคับ...:D

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ไฟเลี้ยงหน้าปัดหาย ต้องเช็คแระ

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up::D

4. ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาเข้าไปให้ช่างดู

5. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ว่าแต่ เสนาหอยตัวจริงป่าวครับเนี่ย ชื่นชอบผลงานครับ
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้