มี่ที่ไหน รับ service รถด้วยอะไหล่แท้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Personal-Boost, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Personal-Boost

Personal-Boost New Member Member

49
    0
    0
    พอดีผมอยู่ USA ครับ, ปลายปีนี้ กะว่าจะเอา รถ กลับไปวางเครื่อง 4 จังหวะ วิ่งที่ PTT ครับ เป็น Frame Krypton KRV 32mm
    อยากทราบว่าที่ไหน ใน กทม สามารถ service Tony kart ด้วย อะไหล่ OTK แท้บ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้