ช่วยผมทีคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Phatsawit, 13 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phatsawit

Phatsawit New Member Member

71
    0
    0
    คือว่า ผมใช้TOYOTA SOLUNA ไฟท้ายหยดน้ำ จะยกเครื่อง 4E-FTE Turbo 1300 cc. เป็นเครื่อง Starlet อยากทราบว่า 5A-FE เครื่งเดิมๆ จะขายได้ป่ะคับ ถ้าขายได้ ประมาณเท่าไหร่คับ

2. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0

เครื่อง 5A ขายได้นะครับ แต่ราคาต้องดูสภาพ และราคากลาง ครับ :D :D :D

3. EmOtiOn

EmOtiOn New Member Member

187
    2
    0
    จายได้แน่ๆ เก็บสายไฟและปลั๊กไว้ให้ครบๆนะครับ

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใช่ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้