อยากทราบเรื่องช่วงล่าง mitsu กล่องไม้ขีดครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย alexhozaa, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. alexhozaa

alexhozaa New Member Member

9
    1
    0
    คือช่วงล่างผมมันเริ่มเน่าแล้วครับอยากทราบว่าต้องทำไรบ้างครับ อยากได้แบบนึบๆครับ อะไหล่หายากไมครับ แล้วเต็ดนี้คืออะไรคับ
    งบประมาณเท่าไรครับ คือผมมือใหม่น่ะครับยังไม่ทราบเรื่องรถมาก
    (วางเครื่อง 4AG)คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2009
  2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    พวกลูกหมาก บู้ช ใช้ยี่ห้อ 555 ราคาไม่แพง โช๊คอัพหลังถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้ ต้องถอดมาเทียบกับโช๊คหลังรถกระบะโดยเปลี่ยนที่บู้ชหูโช๊ค ครับ มายากตรงโช๊คหน้าที่เป็นไส้สตรัท ถ้าหาไม่ได้ต้องซ่อมเอา ครับ

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขออนุญาตเพิ่มเติม รูป คันเก่า ของผมเพื่อเป็นแนวทางในการซ่อมแซม ครับ อยากหากลับมาทำเหมือนกัน ติดตรง ไม่มีเวลา + ต้องใช้เงินในเรื่องอื่น............:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้