ปัญหา จ่านจ่าย 1G-GE ช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย TAKUMI_Z, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_Z

TAKUMI_Z New Member Member

31
    0
    0
    อยากทราบ ว่า สาย แต่ละสี มันไปต่อกับอะไรบ้างครับ สีแดง สีเขียว สีขาว สีเหลือง อ่ะครับ
    และจานจ่ายรุ่นนี้มันต้องใช้คอยล์ แบบไหนเอ่ย พอดี จะเอามาแปลงใส่กับงานโปรเจค อ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2009
  2. TAKUMI_Z

31
    0
    0
    ท่านผู้รู้ช่วยด้สวยง้าบบบบ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    จะพยายามหาคำตอบให้นะคร้าบบบบบบบบบบบ

4. TAKUMI_Z

31
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ
    ท่านใดพอมีแบบว่ามันต่อไง ช่วยทีนะครับผม
    ขอบคุณครับ

5. TAKUMI_Z

31
    0
    0
    รออยุ่จร้า หรือคัยมีไวริ่ง เครื่อง 1G-GE ขอหน่อยนะคราบ

6. TAKUMI_Z

31
    0
    0
    ขอความรู้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้