เรื่องไฟหน้าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย anakin_n, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anakin_n

anakin_n New Member Member

65
    0
    0
    ถามเรื่องชุดไฟหน้าครับ
    1.ชุดไฟหน้า(ไฟเบ้า) กรอบครอบๆไฟ+ไฟมุมด้วย ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ ซื้อที่ใหนได้ครับ ยี่ห้อไรดี
    2.กันชนล่ะครับราคาเท่าไร ครับ หาในเน็ตไม่มีเลย (พอดีชนรั้วบ้านพังหมดข้างหน้า)
    3.หลอดไฟAC แอร์เนี่ย มันต้องติดด้วยหรือเปล่าครับ ของผมไม่เห็นวี่แววว่ามันจะติดเลย แต่แอร์ก็ทำงานนะครับ แต่ไม่รู้เหมือนกันว่ามันตัดด้วยหรือเปล่านี่สิ
    5.ติดฟิล์มที่ใหนถูกๆมั่งครับ hi cool ก็ได้ อยู่แถว ปากน้ำสมุทรปราการ กระบะครับ

2. ตาม link นี้เลยครับ...อยู่หน้าซื้อขายครับ...http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=617810 พอเข้าไปแล้ว
    ้ก้อโพสถามพี่เค้าเลย..เบอร์โทรก้อมีอยู่ในนั้นครับ..มีหมดเลยครับ...ทั้งคัน...หรือจะเข้าไปดูหน้าซื้อขายก่อนก้อได้นะครับ....

ส่วนหลอดไฟ ac เนี่ยะมันมีเปลี่ยนนะครับ..ตามร้านไดนาโมก้อน่าจะเปลี่ยนให้ได้..ของผมก้อขาดเหมือนกัน..ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยเป็นปีแล้วครับ...

เรื่องติดฟิล์มรอพี่ๆในพื้นที่มาตอบให้นะครับ.....

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หลอดไฟที่ร้านไดนาโม ไม่น่าจะมีเปลี่ยนนะ เพราะหลอดมันเล็กกว่าหัวไม้ขีดอีกอ่ะ
    ผมไปเดินหาตลาดนัดนินจา ที่ชลบุรีขายของเก่าตามร้านที่มีหลอดไฟ แต่ต้องรื้อต้องค้นดีๆนะครับ
    แล้วก็ต้องเดินจนเหนื่อย อาจจะไม่มีก็ได้ ส่วนผมถอดของเดิมไปดูได้มา2หลอดตอนนี้ถอดเปลี่ยนเองทำเองหมด
    แล้วก็มีไปเลี้ยวฉุกเฉินอีกหลอดนึงที่ชอบขาดผมก็ซื้อหลอดมาเปลี่ยนเองหมด

---------- Post added at 20:35:47 ---------- Previous post was at 20:35:27 ----------

หลอดไฟที่ร้านไดนาโม ไม่น่าจะมีเปลี่ยนนะ เพราะหลอดมันเล็กกว่าหัวไม้ขีดอีกอ่ะ
    ผมไปเดินหาตลาดนัดนินจา ที่ชลบุรีขายของเก่าตามร้านที่มีหลอดไฟ แต่ต้องรื้อต้องค้นดีๆนะครับ
    แล้วก็ต้องเดินจนเหนื่อย อาจจะไม่มีก็ได้ ส่วนผมถอดของเดิมไปดูได้มา2หลอดตอนนี้ถอดเปลี่ยนเองทำเองหมด
    แล้วก็มีไปเลี้ยวฉุกเฉินอีกหลอดนึงที่ชอบขาดผมก็ซื้อหลอดมาเปลี่ยนเองหมด

4. ขอบคุณป๋าอ๊อดที่มาช่วยเสริมนะครับ....อิอิ...

5. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    คอยดูที่ http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=327 เดี๋ยวก้อมา..หรือไม่ก้อโพสกะทู้ไว้ เดี๋ยวใครมีก้อจะมาลงให้เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้