มิตติ้งเสาร์ที่ 22 นี้มีเรื่องจะชี้แจงเยอะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เรียนเชิญทุกท่านที่ มีหน้าที่ต้องมามิตติ้งทุกท่านเลยนะคับ

เราจะนัดเจอกันใน สถาบัน ตอนสี่โมงเย็น เร็วหน่อยนะครับรอบนี้

แล้วจะไปไหนเดี๋ยวว่ากันอีกที รับรองว่าสนุกชัวร์ ไม่แพ้คราวที่แล้วแน่นอน :D

2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    รับทราบครับ

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    เอาอีกแว้วววว

4. รับทราบจัดไป คราวนี้ขอคนมาเยอะๆหน่อยก็ดี หนุกดี ชอบๆ แต่ผมอ่ะดิ่ กว่าจะเลิกเรียน ก็จะ 4 โมงแล้ว ไม่รู้ว่าต้องอยู่ทำรายงานไรอีกป่าว ยังไงเด๋วผมโทรไปแจ้งอีกทีแล้วกันนะ ไม่ว่ากันนะ พอดีผมเป็นคนมีการศึกษาอ่ะ อิอิ
    สมิง : ท่านหายป่วยยังอ่ะครับ ถ้ายัง ผมว่ามันคงต้องซ้ำล่ะมั้ง ถึงจะหายอ่ะ อิอิ หายแล้วมาแปะสติกเกอร์ให้ด้วย ดิ่ ยังไม่ได้แปะเลยเนี่ย

5. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    การศึกษาเหรอคุณฉัตร
    หรือว่า........อยู่

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    จ้าจัดไป

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นัทจะมาเรียนกับพี่ก่อนมีตติ้งม่ะคะ ???

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รับทราบครับ เดี๋ยวเอา KE ไป หุหุ รถหมด ไปต่อไหนไกลรอกันด้วยนะ 555

เอ้า!!! สมิงป่วยเหรอ ถึงว่าไม่เจอเลยที่ซุ้ม บอกแล้วให้ฟีสเนส ฮิฮิ

9. Nat_mo

781
    15
    18
    เรียนคับผม นัทมีการศึกษาอยู่แล้วววววว :D

ปล. อีกแล้วอะไรล่ะสมิง คุณไม่ได้มาแถวนี้บ่อยซะหน่อย

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    งะขาดไปกี่นัดแล้ววะเนี่ยเรา

11. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ถึงเวลาแล้วสินะ อิอิ

12. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อยากดูรูปเร็วๆๆจัง

13. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    เสียดายจังงานนี้ไม่ได้เอากล้องไปถ่ายภาพสวยๆเลย

14. Nat_mo

781
    15
    18
    อยกาดูรูปจัง

15. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    รูปไม่ค่อยสวยอะดิเดี๋ยวลงให้ดูละกัน

16. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ห้าๆ อด อด อด ไป อีก แล้ว

17. แปบนึงนะครับ รูปอยู่ที่ผมเยอะ แต่รอก่อนนะ ไม่ว่างเลยอ่ะ เนี่ยเพิ่งได้เปิดคอม

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่กอฟค่ะ อยากได้ตูดเป็ดอ่าพี่ ซื้อมาเท่าไหร่หรอค่ะ ???

19. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สวยไม่สวยไม่ว่ากันครับ

พี่ก้อบไม่ใจอ่ะ.......:cool:

เหมือนกันครับ

เสียดายไม่ได้คุยกันเลย.....นานๆเจอกันที

ขยันแต่งรถจิงนะเทอ:D

20. Nat_mo

781
    15
    18
    เห้ยยยยยยย รูปมิตติ้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

21. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ก็ไปซื้อที่ตลาดดิคับ 4 ตูด 10 บาทมั้งคับ :D:D:D

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มุขแป้กอ่าเปล่าอ่าพี่กอฟ ฮ่าๆๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้