สงสัยเรื่องเบาะ Bride รุ่น Stradia 2 ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oil_online, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    อยากรู้ว่า Stradia 1 และ 2 นี่มันแตกต่างกันยังไงบ้างครับ กำลังหาข้อมูลเพื่อตัดสินใจครับ
    แล้วที่เห็นขายกันในเว็ปนี่ส่วนใหญ่เป็นรุ่นแรกใช่มั้ยครับ

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ตัวสีแดง Gen1 ตัวสีน้ำเงิน Gen2 แตกแต่งตรงลูกบิดปรับเบาะคับ Gen2 จะเป็น 6 แฉก ง่ายต่อการปรับคับ :eek:

3. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    นอกนั้นเหมือนกันหมดเลยเหรอครับบบบบบบบบบบ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ได้ความรู้คับ

5. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สีน้ำเงินสวยครับ อยากได้ๆ

6. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ของก็อปแม่งก็โคตรเหมือนเลย

7. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เมิง รุไดงัยฟระ :p

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    สวยจังเลย :D

9. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ก้อลองยกตุ๊ดดดดพี่ดูสิคร้าบบบบ

10. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    เท่าที่สังเกตุมาก็มีอยู่ 7 อย่างอ่ะครับ..

1. ลูกบิด
    2. โลโก้ยิงด้วยเลเซอร์เป็นคำว่า BRIDE ข้างเบาะ
    3. สติ๊กเกอร์ติดที่ด้านล่างปีก
    4. ผนักพิงปรับลง-ขึ้นได้เร็วกว่าเดิม 40 องศา
    5. ผ้าตรงไหล่เป็นหนังกลับทำมาจากหนังกวาง
    6. เฟรมอลูมิเนียมน้ำหนักเบา
    7. พักน่องเล็กและแบนกว่าเดิม

อันนี้เปรียบเทียบดูจากรูปในเว็บ http://www.bride-jp.com นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้