ที่ไหนรับติดตั้งไฟหรี่มุมกันชนหลังบ้างครับ หาไม่เจอเลยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kengzaza, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    ผมอยากติดอะ เอาแบบไม่ต้องเตรียมอะไรไปเลยนะครับ
    เอาแบบที่งานดีๆนะครับ
    จะติดเองก็ไม่กล้า กลัวเสียกันชน

มีเพื่อนคนไหนติดแล้วบ้างครับ ตำแหน่งมันจะวัดยังไงอะครับ

ขอบคุณครับ

2. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    มาภูเก็ตเลยเพ่เด๋วผ๋มทำไห้.....ค่าแรงไม่ต้องแถมยังได้กินเบียฟรีอีกก..:D

3. kengzaza

88
    2
    0
    :eek: ดูแล้วคุ้มมากๆ ตรงเบียร์ฟรีนี่แหละ อิอิ

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
  5. kengzaza

88
    2
    0
    ขอบคุณครับ จะได้ติดเสียที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้