อยากถามเรื่องแอร์ โฟล์ว คับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 26 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มีใครทราบอาการ เวลาแอร์โฟล์ว มันเสียมั้งครับ มันเป็นยังไงครับ

แล้วแอร์โฟล์ว ของหน้าแหลมตัวละ เท่าไรหรอครับ ผมใช้เครื่อง 3T อยู่อ่ะครับ

ขอบคุณที่ตอบครับ

2. FStudio

FStudio New Member Member

6
    0
    0
    .ใช่ 3T-G Twin plug Turbo หรือป่าวคับ

3. DON_SF

636
    0
    0
    ไม่ใช่ครับ อยากทราบว่าตัวเท่าไรครับ หาซื้อที่ไหนได้ครับ แล้ว มีของรุ่นไหนมาแทนได้มั้ยครับ

4. DON_SF

636
    0
    0
    เปิดแอร์โฟล์ว ดูแล้วครับ โคตรสกปรกเลยครับ เด๊ยวขอทำความสะดก่อนน่ะครับ
    ขอบคุณที่มาตอบน่ะครับ

5. DON_SF

636
    0
    0
    อาการยังคงเหมือนเดิมครับ ใคร ก็ด้ายช่วยด้วยคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้