ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมสมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย sirzmix, 3 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sirzmix

sirzmix New Member Member

1
    0
    0
    พอดีผมใช้ปี89 อยู่อะครับ แต่ต้องเข้าอู่ค่อนข้างบ่อยอะครับ ล่าสุดคือ คอม พัง แต่แถวบ้านรู้สึกจะซ่อมได้ไม่ค่อยดีอะครับ จากการสังเกตที่ไปซ่อมมาหลายๆครั้ง คือตอนนี้ผม อยู่ที่ แถวลาดพร้าวบางกะปิ อะครับ อยากทราบจากพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกว่า แถวๆ ลาดพร้าวมี อู่ไหน พอใช้ฝากผีฝากไข้ได้บ้าง และผมตามหาพวกชุดแต่งของปี89มานานละ พอดีผมเพิ่งเอามาขับได้1ปีอะครับ และลองหาดูตามเวบแต่ไม่เจอเลย เพิ่งจะได้เจอที่นี่แหละ อยากรู้ว่าแถวลาดพร้าวบางกะปิมีที่ไหนที่ขายพวกนี้บ้างครับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ก่อนอื่น ช่วยไปสมัครสมาชิกใน ==> สมัครสมาชิก และรายนามสมาชิก .............Accord 88-89 Club

แล้วกรอกรายละเอียดไว้นิดหน่อยนะครับ

3. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    ตามนั้นครับ........มีอะไรดีๆอีกเยอะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้