โมเดลรถสำเร็จรูปมาเลยที่ไม่ต้องประกอบมัน มีขายที่ใหนมั่งอ่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าใหร

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย Backpressure, 17 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    โมเดลรถสำเร็จรูปมาเลยที่ไม่ต้องประกอบมัน มีขายที่ใหนมั่งอ่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าใหร่อ่ะครับ

เป็นรถเหล็กอะไรประมาณนั้นอ่ะครับ

รบกวนใครรู้บอกทีครับผม

2. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
    รายชื่อร้าน ตามกระทู้นี้เลยครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=100274

ราคา ก็แล้วแต่ยี่ห้อนะครับ มีหลายราคา หลายขนาด หลายคุณภาพ

ถ้าเป็น 1/18 ขนาดที่คนนิยมเล่น ราคาก็จะอยู่แถวๆ 1,000-3,500 บาทครับ

3. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    ขอบคุณมากคร๊าบ

4. airawil

airawil New Member Member

11
    1
    0
    ลองเข้าเว้ปของพันทิ๊ปดู เอ่อผมพอจะรู้จัก พี่ที่เค้าขายโดยตรงเลย ลองaddดู [email protected]

5. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    ขอบคุณด้วยคนครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้