ขอคำแนะนำเรื่องคลัชซิ่งหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย JIT_SISSLY, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    ก็ไม่มีอะไรมากครับคือยากจะลองใช้ดู(รถD16Y8เกียร์ธรรมดา )แต่ยังไม่ค่อยมีข้อมูล
    เคยได้ยินว่าที่วรจักรมีร้านที่รับย้ำคลัช เอาคลัชเดิมไปย้ำเป็นทองแดง อันนี้ไม่ทราบว่ามีใครรู้ข้อมูลหรือเคยใช้บริการบ้างหรือเปล่าครับ
    แล้วพวกยี่ห้อต่างๆนาๆมีอันไหนราคาประมาณเท่าไหร่บ้างครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกข้อมูลนะครับ
    :)

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ถ้าเป็นที่ปทุมวัน ร้านธีรพันธ์ครัช อะครับ มีให้เลือกหลายแบบ

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ย้ำใหม่ ผม จะเสียเวลา ไปนิด + ผมออกมา ราคาก็ไม่ ต่าง จาก ซื้อใหม่

สำหรับผม นะครับ เพราะ ไม่ได้ อยากจะพูด เข้า ข้าง สิ่งที่ผม ขาย มากนัก พุดไปก็เหมือนขายอยู่ดี

ผมก็ ทำครัส ขายอยู่

เทริน ครัส ผม ให้ ลุกค้า 200 บาท ย้ำใหม่ 1900 บาท

ซื้อ ใหม่ 2100 บ. ค่าส่งฟรี ถ้า ไม่ ไกล มาก กทม

ที่บอก ไปหมาย ถึง ผ้า ครัส ก้อนทอง แดง

ผมเลย มองว่า ไม่ต่างกัน มาก ราคา ถ้าจะเอา ไป เองแล้ว ย้ำ ใหม่ แล้วก็ รอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้