เกี่ยวกับ hutch

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JiGoRo, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    เมื่อวานผมไปรับเครื่องใหม่เบอร์เดิมจาก hutch มาครับ:D
    ชาร์จเสร็จก็ลองเล่นดู เล่นไปเล่นมา งง หาเมนูตั้งค่าเวลาไม่เจอ เอาหนังสือคู่มือมาอ่านก็ยังไม่เจอ:(
    เล่นจนตี3 ยอมละครับ นอน....
    ตื่นเช้ามา โทรไป Contact Hutch
    jigoro "พี่ครับ ๆ Alcatel รุ่น OT-I650C ตั้งเวลายังไงครับ?:confused:"
    พนง. "กรุณาถือสายรอสักครู่นะค่ะ:D"
    หายไปซัก2-3นาที
    พนง. "ขอบคุณที่ถ์อสายรอค่ะ มือถือของ Hutch ไม่สามารถ ตั้งเวลาได้ค่ะ ใช่เวลาจากส่วนกลาง:p"
    jigoro ":(แต่ ซัมซุง ที่ผมใช้อยู่ตั้งได้นี่ครับ:confused:"
    พนง. "เป็นส่วนน้อยค่ะ:p"
    :eek::eek::eek:
    ใครจาไปซื้อมือถือ hutch มาใช้ระวังนะครับ
    เวลาท่านอาจจะไม่ได้ดั่งใจ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เวร นอกจากสัญญาณจะห่วยแล้ว เครื่องยังตั้งเวลาไม่ได้อีก :D:D:D

3. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ของดีของถูกหายาก ในโลกา 555555

4. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    งั้นเราก็ไม่มีเวลาเป็นของตัวเองจิครับ 555
    เอาเวลาไปหาเมียน้อยเลยครับ

5. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    เมียน้อยน่ะดีแล้วดีกว่ามีเยอะ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้