กลอนประตูค้าง เปิดประตูไม่ได้ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sixthgraph, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    กลอนประตูฝั่งคนขับมันค้างอะครับเปิดประตูไม่ได้เลย ใครเคยมีประสบการณ์บ้างครับ หรือแนะนำร้านซ่อมก็ได้ครับ ขอบคุณครับ:cry:

2. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    เคยเป็นคะ ลองเปิดแผงข้างดูถ้าโชคดีก็แค่สลักหลุด

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตามที่คุณแอน ว่าเลยครับ

4. sixthgraph

71
    9
    0
    ตอนนี้ประตูมันเปิดไม่ได้เลยครับ เลยไม่รู้จะแกะแผงข้างยังไง กำ

5. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ประตูเปิดไม่ได้ก็แกะแผงข้างได้ครับ
    ของผมเริ่มจากด้านลำโพงก่อน
    เคยลองแล้ว ระวังๆหน่อยนะครับ

6. sixthgraph

71
    9
    0
    แกะแผงประตูได้แล้ว ขอบคุณครับ สลักหลุดอย่างที่คุณแอนบอกครับ ขอบคุณทุกท่านครับ:)

7. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ไม่เป็นไรคะ แลกเปลี่ยนความรู้กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้