อุปกรณ์พิเศษ....????

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ผมก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไรอะคับ อยากถามท่านผู้รู้ ประดับความรู้ผมอะคับ
    รบกวนใครรู้ช่วยแจ้งด้วยนะคับ ขอบคุณคับ..............อิอิ...:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ฝาปิดก็ไม่มีงง มีท่อเข้าออกเต็มไปหมด กาวเลอะเทอะมาก....อิอิ

ผมเจอเจ้าของแล้วแต่ไม่กล้าไปถาม เพราะเห็นท่าแปลกๆเลยกลัว นั่งทำมิวสิค ขับมาสด้ามาใส่หมวกโตต้า เสื้อซูบารุ
    ผมว่าแปลกๆนะ....อิอิอิ

ป.ล.กระทู้นี้เป็นกระทู้แซวเล่นนะคับ อย่าจิงจังมาก

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

เห็นท่านเจ้าของว่า ท่านเป็นคนติดกาแฟอะ สงสัยจะเพื่อการนั้นมั้งกระไร

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ที่ว่าจาก นาซ่า ก็เจอเเล้ว วันนี้ผมไปเจออีกจาก องค์การอวกาศ เยอรมัน....(อยู่เมือง สตุ๊ดการ์ด);)

เทพกว่าอีกขั้นนึง.....:D

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยืนยันอีกครั้งว่า เทพ มาก....:D

6. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ดูเหลี่ยมไหนก็... อึ้ง... ทึ่ง... ซี๊ด...!
    Mega Project 4 cycle คันแรกของสนาม

7. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    ลุงโป้งลืมถ่ายช่องเสียบ USB รึเปล่า:sad:

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่ได้ลืมคับ แต่รุ่นนี้ใช้ Bluetooth " คับ :D:D:D:D:D:D

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ว้าวๆๆๆๆ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไงหละต้น....อิอิ:D

11. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    รถคันนี้เติมไฮโดรเจนไช่หรือเปล่าครับลุงโป้งเห็นมีกล่องสีขาวที่เกี๊ยกชี้น่าจะเป็นเซลเชื้อเพลิง:eek:

สงสัยจารย์เต้ยTransformer เจอศึกหนักแน่งานนี้:mad:

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมได้ยินจากพี่เต้ยว่าเป็นกล่อง MP3 คับ....:D:D:D:D

13. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    โอววว...

เพื่อนพลตรูดังใหญ่แล้ว (ไมตรูไม่เห็นกระทู้นี้ล่ะเนี่ย)

แต่ของพี่เกี๊ยกนี่อลังจริงๆด้วย

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็เด๋วเจ้าของรถเค้ามาเห็นเมื่อไหร่เด๋วผมก็โดนเก็บแน่ๆ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้