ขอขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย chang_kmitnb, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ขอขอบคุณน้องๆ MiNoRi ร่วมสนุกในงาน Friend&Fun Drang Day # 3 ขาดเหลือประการใด ขออภัยมา ณที่นี้ :)

2. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ขอบคุณคราบบ สนุกสนานมากมายคับ

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ขอบคุณเช่นเดี่ยวกันคับที่จัดงานให้แข่ง

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบคุณพี่ช้างมากๆคร้าบ งานสนุกมากๆ

คราวหน้ามีอีก ก็เจอกันอีก คร้าบ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอบคุณพี่ช้างและพี่ๆที่เกี่ยวข้องทุกท่านเลยครับ
    งานสนุกมากครับ ได้ฮาตลอด ขอบคุณพี่ๆ Kmit'NB Club ด้วยครับ
    ที่ขนกับข้าวมาให้พวกผมร่วมอิ่มไปด้วย อิอิ งานหน้าก็คงไม่พลาดอีกแน่นอนครับ
    ขอบคุณมากคร้าบ

6. ขอบคุณมากๆเหมือนกันครับ ถึงแม้ผมจะไปช้า แต่ก็สนุกมากๆครับ....

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ขอบคุณครับงานสนุกมาก
    แต่ถ้ารางวัลที่ 1 ได้ 1 ใน 4 สาวละก็ผมเอาที่ 1 ไปแล้ว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:48:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:48:12 ----------

ขอบคุณครับงานสนุกมาก
    แต่ถ้ารางวัลที่ 1 ได้ 1 ใน 4 สาวละก็ผมเอาที่ 1 ไปแล้ว

8. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ช้าง สนุกมากๆ

9. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ถ้าเค้าแจกจริงผม ผมจะถอดรองเท้าลงไปใส่เกียร์หมาเลยท่าต้อม 555

ท่านแบตก็น่าจะสนุกอยู่หรอกนะ ถึงว่าซี้หายไปไหน 555

เครดิตรูปจากกระทู้นี้นะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=671210
    พี่เค้าถ่ายรูปสวยมากมายครับ ติดตามดูประจำครับ อิอิ

10. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    พี่ต้นเขา แซวไอ้แบดนี่หว่า 5555

11. tee kmit

281
    4
    0
    ไม่พลาดเลยน่ะนั้นคุณแบต

12. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    เวนกำแล้วววววววว

13. tee kmit

281
    4
    0
    ภาพมันฟ้องว่ะเพื่อน
    ร้ายน่ะเนียเรา

55+ แบดติดเต็มๆเลยว่ะ รูปสวยมากครับ ผมแม่งถ่ายจากข้างหลัง เห็นแต่ตูด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้