มิตติ้งเดือนกันยาพี่ๆน้องๆ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คือเห็นเงียบก็เลยขอจัดเลยล่ะกันเอาเท่าที่ว่างนะ

มิตติ้งประจำเดือน กันยา 2552 ณ ร้านอาหารบึงช่อน เวลาตั้งแต่12.00 น เป็นต้นไป

วันขอเป็นวันอาทิด ที่ 27 กย. 52 นะครับ โดยเราจะนัดรวมกันที่ปั้มไหนซักที่ก่อนจะเคลื่อนทัพไปที่ร้านเพื่อกินหมูสะเต๊ะกัน:cool:

จึงขอประกาศให้ทราบโดยทั่วกันเด้อพี่น้อง......มีไรเสนอเพื่มเติมได้นะครับ

แต่อีกใจก็อยากจัดไปงานที่สนามคลอง5 ในวันที่26 กย. 52 แต่เกรงจะไม่สะดวกกะหลายๆท่าน

ก้เอาตามนี้ล่ะกันนะครับ วันอาทิด ที่ 27 กย. 52 เวลา 12.00น เป็นต้นไป

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบ

แต่ไม่รู้ว่าร้านนี้อยู่ตรงไหนเหรอ? เพราะว่าคราวที่แล้วก็ไม่ได้ไปกิน(น้อง)หมูสะเต๊ะซะด้วย แต่รับรองไปแน่นอนครับผม... :D:cool:

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไป 2 เหมือนเดิม

ไปกินหมูสะเต๊ะ .... รึว่าไปดู น.... คนขายหมูสะเต๊ะจ๊ะ

4. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ดูไอ้เด็ก........น้านดีกว่า

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ

6. ตาหินใกล้ออกพรรษายังเนียะ ห้าวจะแดกแล้ว เพ่หิน

ปล ไปแดกแต่วันจะเมาหรอวะ - -* กลัวไม่เมา

7. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    เผอิญของเค้ามีให้โชว์อ่ะเพื่อนปิ๊ก เค้าเลยอยากโชว์ (เป็นพิเศษ)...ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไอ้คนอยากกิน อยากซื้อก้อนะ ทั้งสายตา ทั้งคำพูด...เสียตังค์เท่าไหร่ก้อไม่ว่ากัน.....ก้อว่ากันปายยย

เหอๆ...คนเราทำไปได้

8. boylpn

775
    2
    18
    แล้วอร่อยไหมเนี่ย?

สำหรับหมูสะเต๊ะร้านนี่เนี่ย... ต้องไปพิสูจน์ซะแล้ว :D:cool:

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ออกพรรษา วันที่4ตุลาคม ย่ะ :rolleyes::rolleyes:
    หัดดูปฎิทินบ้างสิคะคุณตุ่ย:D:D
    แค่นี้ก็มีคนจองคิวมันยันสิ้นเดือนตุลาแล้วมั๊ง :mad::mad
    :

ก็ลองดูสิจ๊ะ...ว่ากินตั้งแต่เที่ยงอ่ะ มันจะเมามั๊ย :cool::cool::cool::cool:

10. nonghin_2

526
    4
    0
    เมาไม่กลัว กลัวไม่เมายันเช้า (ฮัมเพลงทำนองลีโอ พุฒ)

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    :D:D:Dมันมีอะไรดีหรอครับร้านบึงช่อนเนี่ย....กะอีแค่หมูสะเต๊ะ 10 ไม้ 100 บาทพร้อมเบอร์โทรเนี่ย...........ผมละสงสัยซะจริงๆว่ามันมีอะไรดี 5555555555555555555555555555+:D:D:D

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ ว่ามีอะไรดี 55+

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ปาย คร้าบ :D

เหตุ......ที่นัดกลางวัน มีเหตุผลครับ จะได้นั่งทานข้าวกลางวันกันไป พูดคุยกันไป และก็กินบรรยากาศไป ใครใคร่สั่งอารายก็สั่งไป อย่าแย่งกันนะครับ พอหัวค่ำก็แยกย้ายกันกลับนะครับ ก็เป็นอีก 1 มีตติ้งที่ได้ทำการจัดขี้น เพราะคิดว่าต่อไปเราจะไม่ค่อยได้จัดตอนกลางคืนนะ

ส่วนสถานที่นัดหมาย
    โซนรังสิต โซนรามอินทรา โซนลาดพร้าว โซนงามวงศ์วาน โซนนนทบุรี
    ขอนัดเจอที่ปั้ม เอสโซ่ กม.6 ถนนรามอินทรา นะคร้าบ ปั้มแรก ที่มามีตติ้ง RT Club นะ
    เวลาประมาณ 11.00 - 11.30 น. แล้วออกเดินทางไป บึงช่อน (เสียค่าทางด่วน 30 บาท)
    หรือใครจะไปเจอที่ บึงช่อน เลยก็ได้ครับ เวลา 12.00 น.
    เหตุที่นัดปั้มนั่น เพราะใกล้ทางขึ้น วงแหวน ตรงแฟชั่น นะ

สำหรับคุณบอย วิ่งมาลงบางนาครับ แล้วเลย ราม 2 มาจะเจอวงแหวนให้ดู ป้ายบางปะอิน ครับ เลี้ยวมาตามป้ายครับ เข้าวงแหวน แล้วหาทางเข้าเส้นคู่ขนาน / ป้ายร้านบึงช่อน วิ่งคู่ขนานวงแหวน มาเรื่อยๆจะเจอร้านครับ

14. หึหึ .... ก็แค่วันที่ 4 เดือนหน้า รอมาเป็นเดือนๆ แค่อีกไม่กี่ อาทิตย์ .... หึหึ :D:D:D

ถ้าจองยันเดือนหน้าก้ต้องมีหน้าตุ่ยรวมอยู่มั่งแหละซักวันนึง โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

หมูสะเต๊ะ หมูสะเต๊ะ ...... ราคาไม่กี่ ร้อยบาท ...... :D:D นมใหญ่ขนาด แต่ก็นั่งดูเพลินใจ นั่งน้ำจิ้มหก พวกพ่อบ้านพากันร้องโห่ ยิ้งไอ้แว่นนั่งมองตาโต ตาเต้ยตาเกียร์นั่งรุ้นไม่ห่าง

อยากรู้จริงๆว่าหมูสะเต๊ะของน้องเขา มันกี่กิโล :D:D:D:D

15. เมาไม่กลัวแต่กลัวไม่ออกพรรษา เช้าแค่ไหนก็ไป ..... ขอมือน้องๆมากุมมือฉันไว้ เมาที่ไหนก็ไป :D:D:D

16. โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่บ้าน ออกมาโวยวาย .. อิอิ แสดงว่าแม่บ้านสู้ น้องเขาไม่ได้อะดิ โวยวายหย่ายเลย ก๊ากก๊ากกกกกกก กิ๋วกิ๋วๆ กุริกุริ *0*

17. boylpn

775
    2
    18
    สอบถามนิดหน่อย

งั้นผมวิ่งตั้งแต่วงแวนพระราม 2 มาเลย พอข้ามตรงบางนาแล้วก็หาทางลงคู่ขนาน แต่ไม่รู้ว่าเลยตรงแยกถนนบางนาไปไกลหรือเปล่า ประมาณกี่กิโลเมตร?

18. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับพี่บอย:)เท่าที่ผมจำได้นะครับ ถ้าหากว่าข้ามเส้นบางนาแล้วลงก็ชิดซ้ายเลยครับหาทางออกอันแรกครับผม อย่าเลยนะครับผมว่าแถวนั้นน่าจะกลับไกลเหมือนกันครับ
    หรือถ้าผมจำผิดก็ขอแรงเพื่อนๆสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยนะครับ:)

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ถูกแล้วครับคุณอัด ที่ว่ามาถูกต้อง :)

สำหรับคุณบอย ถ้าวิ่งมาจากพระราม 2 ให้ขึ้นทางด่วนเส้นตัดใหม่มาเลยครับ มาจนถึงด่านบางนา ให้ดูป้ายไปบางปะอิน แล้วเข้าช่องนั่นเลย เสียตังค์ค่าทางด่วนเสร็จ ข้ามเส้นบางนาแล้วให้ชิดซ้ายครับ หาทางเข้าเส้นคู่ขนานเลยครับ ดูป้ยชื่อร้านก็ได้น่าจะมีนะ :D

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อาทิตย์นี้แล้วนะ พี่-น้อง ไยเงียบกันจัง :)

21. จุ๊จุ๊ๆ ........................... เงียบไว้พาน้องไปหลบ พวก ปาป้า ก่อนดิ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. boylpn

775
    2
    18
    เข้าใจแล้ว

วันอาทิตย์นี้เจอกันนะครับเพื่อนๆ RT CLUB มากันเยอะๆ นะครับ... :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  23. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เจอกันที่ปั้มนะ...ผมขายน้ำเย็นเจี๊ยบบบบบบบบเลย

อุดหนุนกันหน่อยนะ

24. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปไม่ได้ซะละคร้าบพี่น้อง.................งานเข้าครับพี่น้องคร้าบ....ต้องไปถ่ายวิดีโองานประชุมผู้บริหารที่นครนายกอะครับ.........เซ็งโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...............ต้องขออภัยจริงๆนะครับงานนี้.................แต่ก็อยากให้ไปกันเยอะๆๆๆนะครับร้านนี้อาหารเค้าอร่อยจริงๆครับ

25. ก็บอกแมร่งดิถ่ายกันเองไม่เป็นไง สาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมอาจจะต้องไปทำธุระส่วนตัวที่สำคัญก่อนนะครับ ถ้าเสร็จแล้วจะไปเจอที่ร้านเลย ... แต่ยังไม่รู้จะเสร็จกี่โมงเลย อิอิ

27. nonghin_2

526
    4
    0
    ไม่เป็นไรช้าไม่ว่าแต่ขอให้มา

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ถะ.........ถูก........ต้อง...........นะ..............คร้าบ :D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นายโอ๋แจ้งว่าจะไปเจอที่ร้านครับ มาอัพเดทให้ ....

30. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พรุ่งนี้เจอกันพี่น้องทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้