ผลการแข่ง 4CYCLE KART R.5 ที่สระบุรี

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ผลการแข่งขันรวม ในรอบ FINAL

1.PLU
    2.PAT
    3.AMORN
    4.NU PAN
    5.FC-BEN
    6.YA77
    7.HENG
    8.TAM
    9.YAM
    10.MANOW
    11.AMM
    12.NOP
    13.K.PUN
    14.REXX

15.SENG>>DNF
    16.KUI>>>>DNF
    17.H-CHAI>DNF
    18.TOEY>>DNF
    19.DARF>>DNF
    20.BSS-BEE>DNF
    21.POL>>>>DNF
    22.NICK>>>DNF
    23.YAI>>>>DNF
    24.AONG>>DNF

เวลาดีที่สุด คือ SENG ในรอบ ควอลิฟาย 1.05.926 ที่สนาม SC Motorsport สระบุรี

ผลการแข่ง ไปดูที่
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

คะแนนสะสม ไปดูที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

ขอขอบคุณ นักแข่งทุกท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2009
  2. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณทีมงานมากๆ เช่นกันครับ
    เหน็ดเหนื่อยกันทุกคน เพื่องานนี้

3. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    ขอขอบคุณ คุณลุง คุณน้า คุณพี่ที่ใจดีทุกท่าน สนามนี้ได้ประสบการณ์เพิ่มอีกเยอะเลยค่ะ
    พอดูรูปแล้วชอบมากค่ะ โดยเฉพาะรูปที่ต่อแถวยาว ๆ สวยมาก NUPAN อยากชวนพี่ ๆ ที่ยังไม่ได้ไปแข่ง
    ถ้ามีโอกาสมาต่อแถวยาว ๆ กันซิคะ สนุกมาก ๆๆๆ:second::rockon::car::car::car::car::car::car:

4. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    ขอบคุณรายการดีๆแบบนี้ครับ แค่ได้ไปขับที่สระบุรีแค่นี้ก็ปลื้มแล้วล่ะครับ และดีใจมากๆที่ได้แข่งจนจบการแข่งขันครับ

ยินดีกับผู้ที่ได้รางวัลทุกท่านนะครับ อยากให้มีโอกาสแบบนี้ต่อไปตลอดเลยนะครับ

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เห็นด้วยกับบีครับ
    นักแข่งเหนื่อยแค่ไหน ทีมงานทุกคนก็เหนื่อยไม่แพ้กัน

ขอบคุณพี่ไก่ ผจก.ฝูง 4 cycle ( แห่งประเทศไทย )
    จานเจ๋ง ที่เสียสละโอกาส ไม่ลงสนาม มาช่วยเซ็ทรถให้พี่ๆน้องๆ
    ทีมพี่ทัยและน้องๆที่เหนื่อยตั้งแต่ขนส่งรถ-เซ็ท-ซ่อม-ไปจนเก็บรถกลับ
    เห็นปวดตัว หลังแทบหักกันยกทีม
    งานนี้ผ่านไปอย่างสนุกและตื่นเต้นได้ก็จากแรงใจแรงกายของ staff MSL
    ที่อยู่เบื้องหลังนักแข่ง 4 cycle ทุกคันครับ

****** ขอบคุณที่ทำให้พวกเราได้ประสพการณ์ในรายการใหญ่ๆแบบนี้นะครับ*******

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีกับนักแข่งทุกท่านด้วยคับ.....เหนื่อย สนุก มีสมหวัง ผิดหวังบ้าง
    แต่ผมเชื่อว่าตอนจบงาน ทุกคนร่ำลากันด้วยรอยยิ้มและพกความสุขกลับบ้าน
    ทุกท่านแน่นอน ......อิอิ

7. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เสาร์นี้ไปจิบวุ้นกันที่สนามดีไม๊ครับ???

:D:D:D

ว่าแต่จะเอาสิงห์หรือไฮเนเก้นดีอะ???

:cool::cool::cool:

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้ไม่ได้รึ....:D:D:D:D

9. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    วันเสาร์นี้ก็ดีนะครับ ไป Thank you party ทีม staff กัน
    ถึงผมจะยังอยู่ในพรรษา แต่เดี๋ยวจัดไป..จัดปาย
    นั่งข้างวง ดูเค้าจิบวุ้นกันไปก็ได้ฟีลเอง (มะไหร่จะออกพรรษาทีวะเนี่ย)

พี่โป้ง ชวนไปวันนี้ กะหาเพื่อนไปนั่งบูธขายตั๋วแหง
    คนดีขนาดนี้ เดี๋ยวก็มีเพื่อนไปเยี่ยมเต็มห้องแอร์

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับ Party

แต่ทีมงานไปแข่งม้า ที่พัทยาครับ กลับวันจันทร์ครับ......

11. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0

แล้วถ้าไปจิบวุ้นวันศุกร์แทนอะครับพี่ไก่

12. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    เอ้า ....... ฉลออออง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

........ รอวันอังคาร เลยครับพี่ รอพี่ไท ด้วย

แต่จัดหลายรอบก็ได้นะ .... ครานี้ เจ้ามือท่าจะเยอะ ..... อิอิอิออิ ชิมิ ลุง
    แชมป์ มาเลี้ยงแชมป์ ด้วยนะ .....

พี่เก้ง + พี่เวีย (84)
    ติดช่างอยู่กี่ลังครับ
    ของผม2กลม .... เดี๋ยวน้าโป้งครึงให้ อิอิอิออิ
    น่าเสียดาย ขาด อจ.

13. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยินดีด้วยกับนักแข่งทุกท่านครับ....

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จัดไปปปปปป...............

15. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    ลุงไก่ลืมช้ำรักไปรึเปล่าครับ :cry: หรือว่ายังไม่ได้จ่ายค่าสมัคร 55555 :D:D

16. pat_

275
    1
    0
    ช้ำรัก ... อยากได้ สตารท์มือ แบบเฮียชัย ใช่มิ

17. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ใช่!!! วรนุช มากกกก เพิ่งเปลี่ยนได้สามวันแต้ๆ :banghead::banghead::doh::twitch::rant::rant:

ปล. ค่าสมัครจ่ายแว้ว แต่ น้ำหวานยังไม่ได้กินเรย..:painkiller:
    ช้ำรักอยากทาสีมักๆ:alien::alien::dance:

18. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ยินดีกับผู้ชนะทุกรุ่นครับอยากให้คุณไก่จัดแข่งที่สนามใหญ่
    บ่อยบ่อยครับสนุกดีได้ฟิวรถใหญ่เลยครับ

19. pat_

275
    1
    0
    อยากแข่ง สนามใหญ่ อีกครับพี่ไก่ ........ สนุกมาก

วันอังคารที่ 15 ..... หลังพระอาทิตย์ตกดิน นะครับ

THANK YOU ..... MSL - AIM Team
    THANK YOU ...... นักข่าว + ช่างภาพ หน้ามึน

ตอนนี้เจ้ามือเยอะ .......
    เดี๋ยวหมดอารม แชมป์ แล้วจะไม่มีเจ้ามือ
    เรียนเชิญทุกคนเลยนะครับ ...... เอ่ยชื่อไม่หมด
    เรียนเชิญ สายนักข่าว ป๋าแบ๊ง รูปสวย ทุกท่านนะ ..
    ลุงโป้ง + แพท + อ๋อง ไปแน่นอน
    เลี้ยงแต่เหล้ากับแกล้มพกมาเอง 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้