อาทิตย์นี้ใครมาดู Super Car พีระบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เสาร์ อาทิตย์นี้ เพื่อนๆใครมาดู Super Car ที่พีระบ้างครับ

ผมอยู่บางเเสนใกล้ๆ ไปเเน่นอน ใครไปเดี๋ยวไปเจอกันครับ

เดี๋ยวไปเก็บรูป สาวๆเเละรถมาฝากครับ

ปล. เราหน้าจะนัดเจอกันนะถ้ามีเพื่อนๆไปกันหลายคัน

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไปวันเสาร์วันเดียวครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รอบนี้ผมคงไม่ได้ไปอีกตามเคย

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เอา EF ตัว แรงไป สิ้ ตา ก้องงง

5. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    อยู่สนามตั้งแต่วันพุธแล้วค่ะ
    วันนี้อากาศร้อนมากๆเลย

6. nagoya

2,118
    3
    38
    วันนี้ก็จะเข้าไปเหมือนกันครับ อาจได้เจอเพื่อนๆ
    คงอยู่เเถวๆพิตของ A Motor sport ครับ

7. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0

วันนี้เห็นขับผ่านหน้าพิทด้วยค่ะ...

8. nagoya

2,118
    3
    38
    เห็นอยู่เหมือนกันครับ ตอนเเรกกะว่าเดี๋ยวไปจอดรถก่อนเเล้วจะกลับมาทักทาย เเต่มัวไปอยู่กัยทีมเพื่อน
    เดินผ่านอีกทีเห็นคนเยอะเลยไม่ได้เข้าไปทักครับ ไว้พรุ่งงนี้เจอกันเเน่นอนครับ

9. GetineyZ

GetineyZ New Member Member

36
    0
    0
    ผมไปฮ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้