มือใหม่ สงสังเรื่อง ห้องเครื่องคาบูร์ เดิมๆ อะครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย hidemg, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hidemg

hidemg New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่า ที่วงไว้ สีแดงมันคืออะไรครับ เปลี่ยนเป็นแบบอื่นได้มั้ยครับ

ของเดิมมันไม่ สวยเลย

2. boybuf

boybuf New Member Member

17
    0
    0
    เห็นเคยมีคนลงขายอยู่คับ งานของเหลิมเฮดเดอร์

3. bee_rmutt

bee_rmutt New Member Member

1
    0
    0
    กรองอากาศครับ

4. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    ท่อไอดี ครับ .......สำหรับ คาบู แบบนี้เวิร์ค สุด ดึงอากาศเย็น จาก ภายนอกมาไม่ยุ่งกะอากาศร้อนในเครื่อง

5. mac4

mac4 New Member Member

22
    0
    0
    มันจะช่วยได้เยอะหากต้องวิ่งระยะทางไกล เพราะจะได้อากาศเย็นจากภายนอก แต่มันจะไม่กระฉูด อยากเห็นถึงความแตกต่างลองเปลี่ยนเป็นกรองเปลือยซิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้