We are MSL 4 Cycle Kart Podium รุ่น Novice / 135 / 155 / 165

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Kenggaroo, 11 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    มีรูปหลังแข่งมา jam ครับ
    ฝูง 4 จังหวะ MSL มากันยาววววววววว ยาววววววววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ลงอีกๆ.....

3. Kenggaroo

237
    2
    0
    Congratulations !!! กับทุกรุ่นครับ
    Novice / 135 / 155 / 165
    พี่นายสนาม(คนกลาง) แกคงง่วง ตาปรือลง ปรือลง....

4. Kenggaroo

237
    2
    0
    มีบางคนในนี้ เล่นอย่างเดียวยังมันไม่พอ ขอล่อซะ 2 อย่างเลยเนี่ย
    นับถือครับ นับถือ
    คุณธนา แจ๋วจิงครับ มีสาวยกนิ้วไห้ 2 คนเลย...

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ลงอีกๆคับพี่....อิอิ

6. Kenggaroo

237
    2
    0
    Pat + Amorn = " เพื่อน... เรารักนายว่ะ "

สุดท้าย สนามแข่งก็กลายเป็นสนามแห่งพี่น้อง, เพื่อนฝูง
    ยกนิ้วให้ spirit ของนักแข่ง และทีม staff ของ MSL ทุกท่านครับ
    เสร็จแล้วกลับมาซ้อมสนามเหย้าของเรากันต่อเน้อ

ขอบคุณ คุณโป้งหลายๆครับ ที่สอนวิชาเปิดกระทู้โหลดรูปทางมือถือ
    ไม่ได้โป้ง ผมง่อยแน่ ขอบคุณบริการเสริมทางมือถือจาก PongDMAX

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2009
  7. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    สนามนี้นุกมากๆๆๆ โดยฉะเพราะ time ไม่ได้รับรางวัลเเต่เเต่งตัวรอ ถามว่าเเต่งทำไมบอกว่า อาจจะได้รับรางวัล อิอิ

สนามนี้นุกมากๆๆๆๆ

8. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ชอบดูรูปคน เห็นแววตา มีอีกปะคับ

9. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ว่าแต่ เดือนนี้ ทีม PDP ......... เราได้ถ้วยกันครบทุกคนเลยนะ
    ลุงโป้ง >>>> 1 Novice รถเช่า :first:
    pat >>>>> 1 Novice :first:
    พลุ >>>>> 1 pro135 :first:
    ป่าน >>>> 2 pro135 :second:
    Darf >>>> 2 pro รถเช่า :second:

ลุงไก่คับยังมีรางวัลแจกอีกมั้ยคับ

10. pat_

275
    1
    0
    ขาดผมชนอมร .... ขึ้นมาเขายังมาขอโทษผมเลย
    ขอบคุณ ใน สปิริต .. อมร
    ไม่งั้นคงไม่จบกันทั้งคู่

คนที่2ซ้าย .... ทำ เนียน
    ส่วนสูง + อายุ
    อุอุอุอุ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แฮปปี้กันทุกคน.....

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีอีกมะคับพี่เก้ง ลงอีกๆ....

13. DraF_JpS

98
    0
    0
    เห็นด้วยกับพี่ pat

PDP เก่งจังสุดยอด

14. pat_

275
    1
    0
    สงสัยต้องมีกะทู้ทีม PDP สับเพเหระ .....

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วะวะวะ..ว้าว...:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

16. Kenggaroo

237
    2
    0
    หุ หุ จานเจ๋งครับ ผมพลาดไปหลายshotเลยงานนี้
    รูปแววตาผมต้องขอตัวช่วยจากกล้องโป้งหน่อยล่ะครับ
    แกยืนอยู่ข้างๆผม น่าจะมีอะไรดีๆอีก

17. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยๆ

18. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอบคุณครับ

19. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    ใจเย็นคับพี่แพ๊ทพี่ด๊าฟอย่าเพิ่งโม้ อิอิ
    PDPยังมีอีกหลายสนาม

20. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    อ้าว!!! จารย์ยะไม่ได้อยู่ทีม PDP หรือครับ!

21. durex.001

230
    1
    0
    ว้าว เฟียว ฟ้าว PDP มาแรงอาไม่อยู่แล้ว
    ระวังเข้ากองยางนะพี่ PDP
    ชืนชอบหัวหน้าทีมมาก:Dแร๊ง

22. Kenggaroo

237
    2
    0
    ก็ลูกศิษย์จานทั้งน้านแหละคับ
    แต่ที่เสียดายครับเสียดาย
    สนามนี้กองเชียร์อดเห็นรถเทพ 2 คันนี้ลงแข่ง
    ม่ายงั้นแมทช์นี้คงยิ่งเข้มข้น มันหยดติ๋งทีเดียว
    Arrow Kart 420 ของจานเจ๋ง กะ คันนี้เบอร์ 3 (ถ้าจำไม่ผิด)ของเกี๊ยกไง

23. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    We are the Champion!! We are the Champion!!

อีกสามสนามให้สนุกสนานกันอีก ในปีนี้ :)

24. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอบคุณคับ พี่เก้ง

25. durex.001

230
    1
    0
    ไม่ได้เห็น 420 มานานเกิดอารมเลย
    แล้วจะทำไงดีนิอยู่ไกลเหลือเกิน ขอบคุณครับพี่เก้งที่จัดรูปให้ดู

26. DraF_JpS

98
    0
    0
    โม้กันกับพี่เเพทกำลังหนุกเลย พลุมาโม้ด้วยกันไหมละ อิอิ

27. DraF_JpS

98
    0
    0
    พี่เเพทตี้ เปิดเลย

28. pat_

275
    1
    0
    โปรดาร์ฟ ....... เปิดดีกว่า
    จัดไปอย่าให้เสีย

29. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    คนที่2ซ้าย .... ทำ เนียน
    ส่วนสูง + อายุ
    อุอุอุอุ

:D ฮ่าฮ่า ,,ได้ทีแซวเลยน๊า อิอิ !!

30. Kenggaroo

237
    2
    0
    แพ๊ตตี้...ที่จานเบนเนียนกลืนกับแก๊งค์เด็กก็เพราะ...
    เพราะเช้าวันแข่ง " จานเบน " ไม่มีเวลาแต่งหน้า เขียนตา เหมือนวันมาซ้อมที่ MSL

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้