ผมขับอยู่ดีๆโดน A31 เล่นมา ชนแล้วหนีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เมื่อเวลาประมาณ 22.30 น.แถวบางบัวทอง ผมขับรถอยู่แถวเส้นตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี ก่อนถึงหมู่บ้านบัวทองธานี ซึ่งผมออกมาจากแยกไทรน้อย มี Cef A31 คันสีดำหรือน้ำเงินเข้มไม่แน่ใจผมขับรถอยู่ดีๆ ซัดมา ไม่รู้ว่าเมาหรือเห็นว่าผมเครื่อง N/A เด็กๆเลยกะจะตบ ถนนโล่งๆผมโดนเบียดเหมือนต้องการจะปาดหน้า ซัดกระจกข้างผมแตกปลิวกระจาย บังโคลนล้อหน้าฝั่งคนขับโดนล้อยางเบียดดำปี๋ ผมคิดว่าจะมีน้ำใจจอดรถขอโทษแล้วเรียกประกัน แต่กลับซัดหนีไปเลย ผมแค่คิดจะสับเกียร์ขอแค่ไล่ไปดูทะเบียนก็ไม่ทัน เล่นซัดลอยลมมาแล้ว กลับรถไปฝั่งสมบัติบุรี ไม่รู้ทำแบบนี้ทำไม ไม่เข้าใจ พึ่งหัดขับไม่กล้าไปซัดกับพวก Turbo ด้วยกันหรือไง เบื่อ เซ็ง เครียด!! ใครมีกระจกข้างฝั่งคนขับไม่ได้ใช้จะขายผมรบกวนขอราคาด้วยนะครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แย่เลย พวกขับรถแย่ๆมีเยอะ ผลกรรมคงตามทันพวกมันละครับ :mad: :mad:

ดีแล้วครับที่ไม่ตามไป เดี๋ยวจะแย่กว่านี้ ถ้าเป็นผมคงตามไม่ไหวเหมือนกัน ยิ่งเป็นออโต้ด้วย

3. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เซ็งแทนเลยครับ......ขอให้กลับมาหล่อไวๆครับ

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เวรกรรมมันมีจริงนะครับ
    เสียดายที่จำทะเบียนไม่ได้ ไม่งั้น "ยังงี้มันต้องถอน"
    ลูกผู้ชายเขาไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ
    กล้าทำมันก็ต้องกล้ารับซิฟระ!!
    ไม่เข้าใจว่ามันจะทำแบบนี้ไปทำไม
    เอาเถอะ ไม่ต้องไปคิดมากให้เปลืองสมองหรอกแบ๊งค์
    คิดซะว่าทำทานไปก็แล้วกัน..

5. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เออรู้สึกเมื่อวันที่ 5 พวกเซฟเค้ามีมีตติ้งใหญ่ด้วยนี่นา อาจเมากลับมาจากงานรึป่าวเอ่ย

พอสังเกตุเห็นพวกสติ๊กเกอร์รึอะไรบ้างมั้ยอะคับ น่าจะตามไม่ยากนะ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอให้เป็น โชคร้ายครั้งสุดท้ายของปีแล้วกันครับ

7. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    สู้ต่อครับ ขอให้หายไว ๆ นะครับ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันเป็นตุ๊ดไงพี่ มันคงรีบกลับบ้านไปนุ่งกระโปรง
    ปล. เห็นแบงค์ไปโพลสใน Racing Forum ด้วยใครว่างๆก็ตามไปดูนะ

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ครับผมวิ่งแถวนี้เกือบทุกวัน เจอเซฟจะช่วยดูให้นะครับ

ถ้ามันเมา ผมว่าไปได้ไม่ไกลหรอกครับ ขับแบบนี้ ไม่นานนนนน

10. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    พวกใจตุ๊ดครับ พวกนี้เป็นขยะของวงการ ขับได้อีกไม่นานคงไม่รอดหรอกครับ เอาใจช่วยขอให้หายไว้ครับน้อง

11. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ลองหาข่าวอ่านดูครับ ขับแบบนี้...
    ป่านนี้ไปนอนมิดอยู่ที่ไหนแล้วมั้ง
    ถือว่าฟาดเคราะห์ครับ กลับมาหล่อเร็วๆนะครับ:)

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    กลับมาหล่อไวๆๆนะพี่แบงค์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พวกเนี้ยแม่งตุ๊ดๆๆชนแล้วหนีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วางเครื่องใหม่เลย แล้วตามแม่งเรย หุหุ

NA จงเจิรญๆๆๆๆๆ

13. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หายไวไว ครับ

14. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    หายไวไวนะคับ เซ็งแทนเลย

15. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    โอ...............พระเจ้า ถ้าเป็นแถวขอนแก่นหละก็..น่าดูชมครับ.....หึหึหึ
    ปล.จะใช้b16แตนๆ(พยายาม)ตามไปให้ทัน..........................แล้วก็ขอโทษมันที่ขับรถขวางทางมันอะครับ......ไม่มีอะไร...อิอิ
    ขับรถต้องมีน้ำใจทำงี้เสียชื่อ...พี่เซฟเค้าหมด

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:38:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:38:18 ----------

โอ...............พระเจ้า ถ้าเป็นแถวขอนแก่นหละก็..น่าดูชมครับ.....หึหึหึ
    ปล.จะใช้b16แตนๆ(พยายาม)ตามไปให้ทัน..........................แล้วก็ขอโทษมันที่ขับรถขวางทางมันอะครับ......ไม่มีอะไร...อิอิ
    ขับรถต้องมีน้ำใจทำงี้เสียชื่อ...พี่เซฟเค้าหมด

16. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    :mad::mad::mad: เจออีกเมื่อไหร่แล่นมันเลยเพ่ :mad::mad:
    ............................ปล.เวนย่อมระงับด้วยการจองเวนนน :mad:
    หายไวๆๆน่ะงับ

17. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    โชคไม่ดีเลยครับ คุณ แบงค์ แต่ก็คิดว่า ตัวเราไม่เป็นอะไร รถไม่เสียหลัก ก็ดีแล้วครับ

ผมอยู่แถวนั้นเหมือนกัน มีอะไร เห็นอะไร จะมาแจ้งครับ

ปล. เจอแบบนี้ ต้องเก็บตังซื้อของแรงแล้วครับ (ปืนก็พอครับ ไม่ต้องวางเครื่อง) อิอิ ล้อเล่นนะครับ:cool:

18. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ดีแล้วครับที่ไม่ตามไป เซฟตัวเราเอง แล้วปล่อยให้มันตายเองดีกว่าครับ

19. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    เดี๋ยวนี้พวกขับ เซฟ เกรียนๆเยอะ แบบเด็กแว๊นเปลี่ยนแนวอะไรประมาณเนี้ย

20. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    สงสัยว่าสามีของคุณแม่เค้าเพิ่งซื้อรถมาให้มั้งครับ เพิ่งจาหัดขับเลยยังมะค่อยชิน

แต่สงสัยกว่าจาชินมันคงไปมุด 10ล้อ หรือไม่ก็ลงคูไปแล้วมั้งครับ

กลับมาหล่อเร็ว ๆ นะครับท่าน

21. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ผมว่าเขาไม่ใช่ตัวจริงครับ "เซฟ" ตัวจริงมีน้ำใจไม่อวดเบ่ง อาจเป็นโจรขโมยรถคนอื่นไปขับ

เสียใจด้วยครับคุณ Bank_Si

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:57:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:56:55 ----------

ผมว่าเขาไม่ใช่ตัวจริงครับ "เซฟ" ตัวจริงมีน้ำใจไม่อวดเบ่ง อาจเป็นโจรขโมยรถคนอื่นไปขับ

เสียใจด้วยครับคุณ Bank_Si

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แย่เลยคับ เสียใจด้วยคับ ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ เซ็งแทนเลยคับ

23. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    แย่จัง

24. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    แย่จังเลย เซ็งด้วยครับ แถวๆบ้านด้วย:mad:

25. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ง่ะ

เพิ่งจะเจอพี่แบงค์เมื่อวันก่อนเอง

จัดไปเลยพี่ cef thailand

26. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ขอบคุณทุกคนมากเลยครับ ทำใจๆครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคน

27. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ได้โอกาศแล้วพี่

กระจกใหม่

เปลี่ยนสี

เปลี่ยนเครื่อง

โมฯ

เซทโบ

ทำกล่อง

แล้วไปซัดแมร่มมมมมเลยพี่แบงค์ เชื่อผม:D:D:D:D:D:D:D

28. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เศร้าแทนครับพี่แบงค์ รถผมก็พึ่งไปมุดมาเมื่อวันเสาร์ครับ
    หายไวๆนะครับพี่แบงค์

29. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ผมตัดติ๊กเกอร์ไปให้อีกนะพี่ จาได้หล่อๆอีก ขนาดโดนเฉี่ยว ยังสวยขนาดนี้ ..............................

30. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เซฟ 1JZ ถ้าเดิมๆ ไม่มีไรหรอกครับ บล็อค B ไล่เข้าสบายๆ แต่วันนั้นที่ไล่ไม่ทันเพราะเค้าลอยมาแล้วอ่ะดิครับ แต่จิงๆอ่ะรถเทอร์โบมานมีข้อจำกัดนะมานลากยาวๆไม่ได้ จิงๆไล่อีหน่อยน่าจะทันเพราะมานต้องผ่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้