อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับการเปลี่ยนโช๊คใหม่ครับผม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Save_Generals, 18 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Save_Generals

Save_Generals New Member Member

2
    0
    0
    คือของเก่ามันก็ใช้มาเกือบ 10 ปี แล้ว(หรืออาจจะเกินด้วยซ้ำ-.-)
    แล้วมันแข็งกระด้างไปหน่อยครับ
    อยากได้แบบนุ่ม ๆ เหมือนรถเก๋งที่ออกมาใหม่ ๆ แบบล่าสุดปัจจุบันนี้เลย. ควรเลือกซื้อโช๊คยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ
    รถผมเป็น Toyota Hilux Mighty X ธรรมดาครับผม ตอนนี้ก็เน้นใช้แบบบ้าน ๆ แต่ไม่เน้นบรรทุก เลยอยากได้ความนุ่มสบายน่ะครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    คายาบ้าก็ได้ครับแต่จะให้นิมเหมือนรถเก๋งคงเป็นไปไม่ได้ครับได้ก็ระดับนึงในรถกระบะครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    โช้ควินเน้อเลยนะครับบบบบบบบบ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คายาบ้า ก้อดีครับ

5. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ระวังโดนจับนะครับ

6. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ยี่ฮ้ออะไรก็ได้ครับขอกระบอกใหญ่ใส่แล้วเห็นความแตกต่าง

7. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เสริมอีกนิดขอแกนใหญ่ด้วยนะครับ

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ตามนั้นครับ

9. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ครับ

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    แนะนำชุดนี้
    View attachment 1754386

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้