ถามผู้รู้เกี่ยวกับการวางเครื่อง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย van541, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. van541

van541 New Member Member

4
    0
    0
    พอดีว่าผมใช้ke70สี่ประตูผมจะวางเครื่องsrฝาดำใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับวางแล้วจะมีปัญหาอาไรมั้ย ขอบคุณครับ

2. eark1121

eark1121 New Member Member

12
    0
    0
    เรื่องงบประมาณในการวางเครื่องไม่แน่ใจครับ จะขึ้นอยู่กับราคาเครื่องและค่าว่างครับ แต่สิ่งที่จะต้องทำเพิ่มคือช่วงล่างทั้งหมดและระบบเบรคครับ แล้วก็พวกคำต่างๆ หามาใส่ด้วยก็ดีครับจะได้นิ่งๆ ผมไปเจอหนังสือเล่มนึง AE86 วางฝาดำหลังหักเนียนมากๆ เลยครับ

3. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    60,000น่าจะจบนะ

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ประมาณ 60000 - 70000.- ครับแล้วแต่สภาพเครื่องและปีเครื่อง

5. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    ผมได้เครื่องมา สามหมื่นห้า SRฝาดำเรียบโบ ค่าวางบวกจุกจิก ไม่เกินสอง งิ

อยู่ที่ราคาเครื่องงับ ><" กะออฟชั่นที่ใส่อินเตอร์ของอาราย ท่ออินเตอร์มีเนียม เลส หรือเล็ก

พวกนี้แปรผันราคาหมด จะให้ดีมีเต็ดด้วยขับสนุก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้