ถามความคิดเห็นเรื่องล้อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Burning, 25 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Burning

Burning New Member Member

27
    1
    0
    คือว่าผมอยากจะใส่ล้อ advan rg ขอบ17 กว้าง9.5 ออฟ24
    ออฟเซตมันไม่ตรงรุ่นล้อมันจะล้นๆหน่อย ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่ามันจะดูดีรึป่าวแต่ส่วนตัวผมคิดว่าล้อมันสวยมากผมชอบและออฟ24นี่จะออกมาจากซุ้มประมานกี่นิ้วได้ครับ ขอบคุณครับ
    ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกัน ถ้าจะเอาให้ชัวร์ก็ต้องลองเอาล้อมาทาบๆดู

เพราะไม่แน่ใจว่ารูล้อตรงหรือเปล่า แล้วก็ต้องใช้แอดปเตอร์ไหม

แต่คิดว่าน่าจะน่าจะยื่นออกมาหน่อย เพราะถ้าจำไม่ผิดออฟเซ็ทของ

e36 น่าจะได้อยู่ในช่วง 35-42 อาจจะต้องทำโป่งช่วยนิดหน่อย

แต่ส่วนตัวก็ชอบล้อล้นๆเหมือนกัน ^__^

---------- Post added at 23:37:20 ---------- Previous post was at 23:37:10 ----------

อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกัน ถ้าจะเอาให้ชัวร์ก็ต้องลองเอาล้อมาทาบๆดู

เพราะไม่แน่ใจว่ารูล้อตรงหรือเปล่า แล้วก็ต้องใช้แอดปเตอร์ไหม

แต่คิดว่าน่าจะน่าจะยื่นออกมาหน่อย เพราะถ้าจำไม่ผิดออฟเซ็ทของ

e36 น่าจะได้อยู่ในช่วง 35-42 อาจจะต้องทำโป่งช่วยนิดหน่อย

แต่ส่วนตัวก็ชอบล้อล้นๆเหมือนกัน ^__^

3. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    สวยดีคับโหดร้าย หาสปริงหลังแข็งๆหน่อย

4. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    โอ้ยๆๆสวยๆๆอยากได้ อ้ะ

5. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    ขอเลยพี่โอเผื่อเค้าให้ อิอิอิ

6. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ลองดู

ออฟ 24 ใส่ ทางเดียว คือ เจาะดุมครับ ไม่งั้น ตีโป่งกระจาย ยิ่งมีอแดปเตอร์นะ ผมว่าไม่พ้น ครูดแน่ๆ
    ยิ่งติดยิ่งตี ลองดุ อิอิ หรือไม่ก็โหลดไม่มาก ให้มันล้นๆไว้เลยแตตูดโด่งปรีดแน่ๆ

ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยครับ
    รูปล่างแถมให้ใครชอบล้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    โหยย

พี่ปอมจัดซะโหดเลยยย

ฮ่าาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้