ขอข้อมูลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Van de Trust!!, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    คือผมอยากขอข้อมูลจากพี่ ๆ ซักนิดนะครับว่า ..

1. ไฟท้ายโดนัท + ชิ้นกลาง ที่แปลงใส่มานี่ กุญแจ มันสามารถแปลงใช้ดอกเดิม หรือ ใช้แค่ดอกเดียวได้ไหมฮะ

2. ตัวผ้าหลังคาปกติเป็นสีอะไรเหรองับ

2. 1. ได้ครับ แต่ต้องทุบตัวรถนิดนึงนะครับ เพราะช่องมันไม่พอใส่ตัวกุญแจลงไป

2. ผมว่าจริงๆ มันมี หลายสีนะครับ ดำ เทา น้ำเงิน แล้วแต่คนซื้อจะเลือก แล้วแต่โซนที่ส่งไปขาย ไม่เกี่ยวกับว่า version ไหน ต้องเป็นสีอะไร

รถทัดก็เป็น โดนัทแล้วหนิครับ อ๊ะๆ.........หรือว่า project ใหม่ ??

3. Van de Trust!!

424
    9
    0

ว่าจะแปลงกลับไปเป็นตัวไฟเหลี่ยมแน่ะครับ

อ่ะ ล้อเล่นก้าบ
    กำลังเก็บข้อมูลฮะ

:D

4. แหมๆๆๆ ต้องมีอะไรซุ่มอยู่แน่เลย บอกมาซะดีๆ :D

ทัด ผมยังไม่มีเวลาไปเอาไมล์มาหัดแงะ เลย เดี๋ยววันไหนว่างเข้าไปผมโทรนัดล่วงหน้านะ :p

5. Van de Trust!!

424
    9
    0
    โทรหาป๋าโอมได้เลยนะงับพี่ยอด
    ป่มบอกป๋าเขาแล้วงิ

แต่เรื่องผ้าหลังคานี่ ตัวไมเน่อร กะ ก่อนไม่เน่อร
    ไม่ได้เกี่ยวกันใช่มั้ยอ่ะงับ ?

ขอบคุณครับทัด

เรื่องผ้าหลังคา ผมเห็นที่อังกฤษ กับ usa เค้ามีทุกสีเลยอ่ะครับ ตั้งแต่ สีดำ เทา น้ำเงิน

แผ่นปิด tbar ผมสั่งมาจากอังกฤษ 2 ชุด เค้าแยกอะไหล่ออกมาจากรถ ver 1 ทั้งคู่ ก็เป็นสีเทาชุดนึง สีดำ ชุดนึงครับ ผมเลยว่า สีของภายในไม่น่าจะเปลี่ยนตาม version นะ (เดาเอานะ)

ส่วนบ้านเรา ver 1 ที่เข้ามา lot ใหญ่เป็นสีดำอย่างที่รู้ๆ กัน ส่วนปีหลังจากนั้น ก็แล้วแต่คนนำเข้าแล้วแหละว่าจะเอาสีอะไรเข้ามาขาย ;)

รู้แต่ ver 5 กรอบคอนโซลเป็นสี เทาๆ เหมือน titanium อ่ะ แหล่มมากๆ เรือนไมล์เป็นขีดแดงไม่ใช่ขีดสีขาวเหมือน ver 1-4 ส่วนพวงมาลัยก็แหล่ม ชะมัด !!! ดูจากรูปเอาแล้วกัน..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้