ขอดูรูปวีโก้เเปลงดิส r32ใส่เบรดหลัง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย m&m-HLC, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ผมน้องใหม่ครับ รบกวนขอดูรูปตัวอย่างการเเปลงเเละวิธีการใส่ไม่ทราบพี่ๆใน Club HLC พอจะมีใครใส่มาบ้างเเล้วบ้างช่วยสงเคราะห์หน่อยครั

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอ ขั้นเซียนมาตอบเองดีกว่า ส่วนผม Upให้แล้วกันครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

ผมเก๊า ครับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ติดต่อประทานแมนเลยคับ
    555+ งานเข้า

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีคับ...ยินดีต้อนรับคับ

เดี๋ยวเซียนมาคับ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    รอวีโก้เสต็ปเทพครับ..........

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมมีแต่ดรัมหลัง ดูไปก่อนมั้ยครับ เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับน้าโมท กั๊กๆๆๆ !!!

7. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    รอดูด้วยคนคร๊าบบบบ คุณแมน เป็นคำตอบสุดท้ายครีาบบบบบบบบ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ครับแบบไม่มีอะครับรูปก็ไม่มี

การแปลงก็คงเหมือน ไมตี้ หรือไทเกอร์ และครับ

ยังไงสนใจก็รอวันที่ 26 นะครับ ว่าจะเปิดบ้านทำอีกแล้ววววว

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รอดูด้วยคน

อยากแปลงมั่งอะ

10. อยากทำมั่ง มาเอารถไปทำให้หน่อยจิ

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อัพ อัพ

12. PURICHA

PURICHA New Member Member

138
    0
    0
    งบเท่าไรคับ ค่าของ+ค่าแรง

13. ทำด้วยนะ

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ทำมั่งจิ...

15. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ทำด้วย ^^

16. ปีหน้าเด่วเปลี่ยนมั่ง เอาเบรคหน้าอย่างเดียวพอแระ

17. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    รอปีหน้าเลยเหรอคับ เดี่ยวของจาหมดก่อนนะ..555
    เงินยังไม่ออกเลยอะ อดอีกแล้วซินี่:(

18. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รถพี่ชาย วีโก้นะ
    แต่ไม่ใช่ R 32 อ่ะ
    ใส่ Supra มา

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปดูเป็นแนวทางก็ได้คับ ที่จอดรถเพียบ 555+ ขออนุญาติเชิญก่อนประทานน่ะ:D

20. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    น่าโดนมั่งจัง.

21. ake_gnm

ake_gnm New Member Member

43
    2
    0
    บอกไม่ถูกคับ แต่ทำมาแว้ววว อิอิ...

แต่ถ้าได้แซดดิกเปิดตูดซักเส้นน่าจะหล่อมิน้อย ได้ทั้งดิส อัตราทดใหม่ เต็ด ที่สำคัญเบรคมือด้วย วู้ๆๆๆ แล้วค่อยเปลี่ยนใส่ของสกาย หล่อเลย

22. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ถ้าเหมือนไมตี้ก็ง่ายครับ...เพราะมีแบบแล้ว...

23. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ไม่มีดิสหลังอ่ะคับ
    ไม่มีเต็ดด้วย

ดันคับ

24. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0

บ้านAFจะเปิดอีกแล้วเหรอครับ ท่านประธาน:D

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่ทราบว่าเพลามันเหมือนไมตี้หรือป่าว ถ้าเหมือนก็ใส่ได้เลยตามแบบที่มี แต่ไม่มีเบรคมือนะครับ ถ้าจะเอาเบรคมือด้วยพี่หนุ่มจิตรเจริญรับทำ สามพันห้าร้อยบาท

26. เที่ยวนี้ขอใส่หน้าก่อน อะนะ

27. จัดรูปชัดๆมาซักชุดสิเอก

28. JP.

JP. New Member Member

25
    0
    0
    ขอดูรูปหน่อยครับ :D

29. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ไม่ได้เข้ามาหลายวันขอบคุณน้ำใจ ศิษย์พี่ทุกคนครับ.....เปิดบ้าน 26 นี้บ้านใครครับบ้านพี่ ต้น สุดหล่อเปล่าเดียวจะได้ไปหา
    -ค้าใช้งานประมาณเท่าไร
    -ใช้เวลานานไหมครับ พี่เเมน

อยากรุ้ใส่แล้วจะเลิกท้ายปัดมั้ย รึจะปัดเยอะก่าเดิม 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้