สิ้นเดือนนี้ มีใคร ไป nitto 3k racing car ที่พีระ มั่งคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย armmmmmm, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ผมเองไป ตั่งแต่ 24 ไปซ้อมก่อน แต่วันศุกร์เค้าเปิดให้ซ้อมนะครับ เผื่อท่านได สนใจไป ลองวิ่งเล่น

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ไปแน่นอนครับ เเล้วคงได้เจอกันครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อืมมมมม

ใกล้แล้ว

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    99% ไปไม่ได้แน่นอนครับ ติดราชการ ช่วง 24 -31 กันยา พอดี

ฝากแข่งแทนด้วยนะน้องๆ ขอให้ทุกคนมีอันดับ รถไม่พัง และปลอดภัยไร้อุบัติเหตุกันทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้