NX Coupe vs มหาบัณฑิต

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ก็แค่อยากจะบอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกว่า..........

วันพุธ ที่ 11 พ.ย. นี้ ผมจะเข้ารับพระราชทาน ปริญญาบัตร

ที่ BITEC ครับ ก็เลยถ่ายรูปกับลูกรักสักหน่อยครับ

ตอนแรกที่จะทำสี ก็คิดว่าจะให้ทัน งานนี้ละครับ

แต่ดูแล้วคงทำไม่ทันก็เลยหยุดไว้ก่อน คงต้องหาฤกษ์ใหม่ ในการทำสี ครับ

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ยินดีด้วยนะครับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีด้วยครับกับมหาบัณฑิตใหม่ เดี๋ยวมิตติ้งจะได้เลี้ยงทีเดียวเลยครับ

4. photo_boya

926
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ผมทำงานที่ไบเทคเนี่ย ไงก้รีบๆมาหน่อยนะคับรถติดมากๆเลย

6. photo_boya

926
    0
    0
    คงจะออกจากห้องไม่เกิน ตี 4 ครึ่งครับ

แต่โชคดี ใช้อภิสิทธิ์ เจ้าหน้าที่ในมหาลัย สอยบัตรจอดรถเจ้าหน้าที่ มา 5 ใบ ....อิอิ

เอาไปแจกน้องๆหมดละครับ

7. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ยินดีด้วยครับท่านมหา ผมเพิ่งขอทุนที่ทำงานไปยังไม่รู้จะได้ไหมมีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับน้องมหา

8. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38

9. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ..

10. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

---------- Post added at 14:42:04 ---------- Previous post was at 14:41:48 ----------

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

11. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกคนครับ

12. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ยินดีด้วยกับมหาบัณฑิตครับผม ยกนิ้วให้

13. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เมื่อวานดูข่าวในพระราชสำนัก
    เห็นบอยด้วย ตอนขึ้นรับฯ

14. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ยินดีด้วยอีกคนนะค้าบบ

15. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0

16. photo_boya

926
    0
    0
    ไม่อยู่กทม. ซะหลายวัน

พาพ่อไปเยี่ยมย่าที่ มหาสารคาม

ก็เลยแวะไปดูซาก NX ที่ร้อยเอ็ดมาครับ คิดว่ารถมีทะเบียน จะยอมลากกลับมา กทม.

แต่ดันไม่มี แถมชนมาอีกต่างหาก ที่ยังใช้ได้ ก็มีส่วนตั้งแต่ประตู จนถึงส่วนท้ายครับ

ยังไงก็ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------
    ที่พี่อ็อดเห็น ใช่เลยครับ ช่อง 7 ครับ ตัวผมเองก็ไม่ได้ดู พี่ที่ทำงานโทรมาบอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้