รบกวนสอบถามเรื่องเปลี่ยนสาพพานไทม์มิ่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย macus11, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. macus11

macus11 New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องเปลี่ยนสาพพานไทม์มิ่ง ครับ ต้องเปลี่ยนอะไรร่วมด้วย ค่าเปลี่ยนทั้งหมดเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    สายพาน+ลูกรอก

รวมค่าแรง ไม่เกิน 2500

ราคาของแท้ ควรดู pump น้ำด้วย

ไหนๆก้อรื้อแล้ว

3. macus11

macus11 New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนแนะนำร้านหน่อยครับ ผมอยู่แถวพระประแดงหรือเทพารักษ์

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แถวนั้นไม่ทราบเลยครับ

ลองถามสมาชิกแถบนั้นดูนะครับ

5. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    ผมอยู่แถวปากน้ำครับ เพิ่งเปลี่ยนมาไม่นานครับ ราคาไม่เกิน 2500 อู่แถวศรีนครินทร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้