ผมสงสัยเรื่องทำไมเห็นมีขายแต่กระจกเขียวเฉพาะคู่หน้าแล้วคู่หลังละครับหรือว่ามันจะเป็นหลังดำ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วกระจกเขียวทั้งคันมีป่าวครับ แล้วเขียวของ MEGA SHIELD นี่เหมือนกระจกนอกป่าวครับ ที่บอกว่าไม่มีปรอทอะครับ ขอบคุน ล่องหน้าครับ

2. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    มันอยู่ใน ek 3 door หรือเปล่า จึงมีแต่คู่หน้า เหมือนแฝงประตู type r อะคับ ไม่แน่ใจรอผู้รู้ ดันให้คับ

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีทั้ง เขียวทั้งคัน

และหน้าเขียว หลังดำครับ

4. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    หน้าเขียวนี่โดนบีบไข่เหรอครับ :D

5. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุน คับ

แล้วฟิล ยี่ห้อที่บอกดีมั้ยครับ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ตลกและๆ เดี๋ยวปั๊ดดีดไข่บวม:D

7. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ถ้าให้น้องๆของตะเองมาดีดอะเค้ายอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้