ไม่ทราบว่ามีใครเล่น G.T.R.2 (PC) รึปล่าวครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย hammerfall, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hammerfall

hammerfall New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่หมาดๆเลยครับ พอดีผมนั่งเล่น GTR2 อยู่คนเดียว นานพอสมควร เลยอยากจะชวนพี่ๆน้องๆมาเล่น ออนไลน์ด้วยกันหนะครับ ไปเล่น Servเมืองนอก โดนเตะประจำครับ - - Ping สูง มั่กๆ อ้อ มีผลงานมานำเสนอด้วยครับ อิอิ
    **หวังว่าพี่บอล คงจะไม่ว่านะครับ T_T ** เห็นรถพี่สวยครับ แหะๆ:teeth: :teeth:

2. BadzzBoyzz

BadzzBoyzz Member Member

46
    2
    8
    เคยลงเล่นอยู่ครับแต่ตอนนี้เอาออกไปแล้วครับ มันไม่มีพวงมาลัย เลยใช้จอยแล้วมันไม่ค่อยเลี้ยวให้เท่าไหร่ครับ มันก็สมจริงดีครับถ้ามีจอยพวงมาลัยคงสนุกนะผมว่า :D

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    คิดไว้หวายทีแล้วว่าจะซื้อยัง แต่ยังไม่ซื้อซักที

เคยเล่นแต่ภาคแรกอ่ะคับ เหะๆ

4. BadzzBoyzz

BadzzBoyzz Member Member

46
    2
    8
    ถ้าอยากลองเล่นมาเอาแผ่นกับผมก็ได้ เด๋วwrite ให้ ถ้าจะเอา Pm. มาบอกละกัน เด๋วจัดให้ครับ อ่อ เป็น DVD นะ :D

5. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    เคยลองเล่นดูแล้ว เบื่อตอนโดนจี้อะ มองมะเหงไรเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้