บอกร้านทำแอร์ดีๆๆราคกันเองตรวจสอบก่อนซ่อมแถวบางนา และ พระราม2ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    สิ้นเดือนจะไปทำแอร์อะครับ แอร์แก้ไงก็ไม่หายสักที่ อยากได้ผู้รู้แจ้งครับ ผมอยู่แถวบางนา และพระราม 2 ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    รอๆๆๆอยู่นะครับ

3. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ราชันย์แอร์ครับ หน้าโรงพยาบาลบางนา

4. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    ราชันต์แอร์ บางนาตราด กม.7 ซอยรพ.ปิยะมินท์ ฝั่งขาเข้า เคยทำสมัยยังอยู่บางพลี ก้อโอเคครับ ราคาสูงนิดนึง

อภิชาติไดนาโม แอร์ จากแมคโครศรีนครินทร์ วิ่งมาเลยปั๊มเอสโซ่นิดเดียว ซ้ายมือ ใช้ได้ครับ

พิเซษฐ์แอร์ ย้ายไปอยู่ซ.แบริ่งแล้ว เข้าทางศรีนครินทร์ก่อนถึงรร.เซนต์โย ซ้ายมือ ร้านดัง รถเยอะครับ

พอดีบ้านอยู่โซนนี้อ่ะครับ

5. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    รู้แต่รังสิต กับ แคลาย ร้านสง่ามอเตอร์ครับ มี web ด้วยลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้