จะโอเวอร์ฮออล์ d15b ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย focals, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ตามนั้นครับ จะโอเวอร์ฮออล์ d15b ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ต้องรื้อดูก่อนครับว่าแหวนยังคงใช้ได้หรือเปล่าวัดปากแหวนดูก็รู้ครับ
    ถ้าเปลี่ยนก็ประมาณสี่พันกว่าบาท
    และพวกซีลต่างๆเปลี่ยนใหม่หมดทุกตัว
    ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายไม่แน่ใจครับก็ต้องมีประมาณหมื่นครับ

3. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    เท่าที่เคยถามมา 2 อู่ 12,000.- แรงไปไหม หรือว่ามีอู่ไหนที่ฝีมือหน่อยแนะนำครับ
    พี่ก่ำ เป็นไงครับ

4. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    แล้วแต่ชอบครับอู่ไหนถ้าให้ผมแนะนำผมแนะนำสิงห์วัชรพลครับ
    เพราะผมทำที่นี่ตลอดไม่เคยมีปัญหาอะไร
    รถแข่งผมก็ทำที่นี่เหมือนกัน

5. StreamBoyz

StreamBoyz New Member Member

23
    0
    0
    ตรงไหนของวัชรพลหรอครับ

6. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ห้าแยกวัชรพลครับทางเข้าหมู่บ้านอยู่ติดกับอู่สีมาดบอดี้ครับ

7. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    ผมเซอร์วิสที่พี่ก่ำครับ
    โมที่อาจาร์ยหนูสปูนครับผม

8. mint fergo

mint fergo New Member Member

1
    0
    0
    ผมโอเวอฮอนb16aที่สิงวัชรพล พี่ไหมเปลี่ยนทุกอย่าง ทุกอย่างจิงๆคับ จ่ายไป20000ก่าๆ กลับมาวิ่งเทคเปิดแรงสาดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้