ขอขอบคุณสมาชิกที่ร่วมกันติดสติกเกอร์ www.racingweb.net ที่รถของคุณ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เชื่อว่าสมาชิกหรือบุคคลทั่วไปที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก เมื่อขับรถไปบนถนนหรือนั่งรถใดๆ ก็ตาม คงจะได้เห็นรถยนต์, มอเตอร์ไซค์, หรือรถอื่นๆ ที่ไม่ได้กล่าว ณ ที่นี่ ติดสติกเกอร์เว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต www.racingweb.net ทั้งๆ ที่สติกเกอร์ดังกล่าวต้องหาซื้อเอาเอง ไม่มีแจก

เรา ในฐานะที่เป็นผู้สร้าง, เจ้าของ เว็บไซต์นี้ จึงขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย

และจึงอยากให้หัวข้อนี้ เป็นหัวข้อรวบรวมรูปรถเพื่อนๆ สมาชิกที่ติดสติกเกอร์เว็บไซต์เรซซิ่งเว็บ www.racingweb.net เพื่อให้ทุกๆ คนได้รู้ว่าใคร ขับรถอะไร เผื่อเจอกันบนถนนจะได้ทักทายกัน

วิธีนำรูปมาใส่ในกระทู้ตอบนี้ ไม่อยากให้แนบไฟล์ในกระทู้ตอบ เพราะจะทำให้รูปโหลดช้า แต่แนะนำให้เข้าไปที่ "แผงควบคุมส่วนตัว" คลิกที่ "รูปภาพและอัลบั้ม" ถ้ายังไม่มีอัลบั้ม ให้คลิกสร้างอัลบั้มรูปภาพ แล้วก็อัพโหลดรูปรถคุณ หลังจากอัพโหลดเสร็จแล้วก็จะมี url BB Code มาให้ใส่ในกระทู้ตอบ

ตามตัวอย่างนี้

Mor, NEXTWEEK, Show Aof และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ปะเดิมก่อนเลย อิอิ ..... :welcome:

PALIN_OMSIN ถูกใจสิ่งนี้
  3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    มีแบบรุ่นใหม่ (2008) แต่ยังไม่ได้ติดเลยครับ
    อยากได้แบบเดิม ที่เป็น URL ยาวๆ มากกว่า
    แต่อยากได้เล็กๆ ไว้ติดกระจกประตูหลัง
    หาซื้อไม่ได้ซักที (ไม่ได้ไปคลอง 5)

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ด้วยๆๆ :D:D:D

PALIN_OMSIN ถูกใจสิ่งนี้
  5. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    อยู่ในสติ๊กเกอร์ club อ่ะครับ

ติดแล้ว แหล่มเลย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  6. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ติดเหมือนกันก๊าบตัวนี้ด้านกระจกหลังครับ

ตัวนี้คาดอยู่กระจกหน้าครับ

ส่วนนี่อยู่ที่พวงกุญแจของทีมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2008
    NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    นู๋เคยติดแล้วแต่พ่อนู๋แกะออกอ่ะ

ว่าจะขอใหม่ซะหน่อย ตัว 2008 ง่ะ

จะเอามาติดที่ใหม่ กับรถ เด๋วเสาร์ที่ 14 นู๋ไป งานแน่ๆ แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูค๊า

8. ไปแน่นอนครับ......

9. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    ตีตั๋วจองครับ เดี๋ยวไปถ่ายรูปก่อง

ปล.อยากได้ไฟล์(cdr/ai)โลโก้ครบรอบ8ปีอ่ะครับ

10. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    <<<< :D มองเห็นป่าวหว่า

แก้ไขล่าสุด: 11 กรกฎาคม 2008
  11. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    เอาแปะไว้ที่ประตู อู่อ่าครับ เหอๆ

12. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มีอยู่หลังกระจก พร้อมชื่อทีมคร้าบ

13. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ติดแล้วครับได้รับจากน้ากล้วย910 ขอบคุณน้ากล้วยมากครับ

กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  14. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ติดอยู่ครับแต่เป็นของยุคเก่าๆ สมัยที่แจกที่สนาม BRC เดี๋ยวได้ลงไปจะไปหาติดนะครับ :cool:

15. แหล่มๆทั้งนั้น เดี๋ยวเอาลงบ้าง

16. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    เอาด้วยคนครับ
    ทุกคนที่ติด ก้อติดด้วยความสมัคใจเหละครับ ^^

คนข้างล่าง ยังไงเนี่ย รูปตามมาสักทีเด่ะ

อิอิ ^^

:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2008
  17. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    อยุ่ในสติ๊กเกอร์ คลับ ครับ

เล๊กไปหน่อย

ไว้จะถ่ายมาอีกทีคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2008
  18. เด๋วรูปตามมาติดๆ

19. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เด๋วรูปตามมา. .

20. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    มีแต่สติกเกอร์ Rcweb Dragwar...

21. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    รอทำสีเส็ดก่องนะคับ แล้วจะมา Post คร้าบ

22. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    รูปรถคันเก่าครับ (ตัดร้าน สะท้อนแสง...)

ป้ายทะเบียน มอเตอร์ไซด์ (ตัดเอง...)

หมวกกันน็อค (ได้จากซื้อเสื้อครับ...)

มีอะไรอีกจะมาโพสต่อ....

23. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เว็ปที่ดีที่สุด เข้าแม่งทุกวัน .... ดูแต่Relax นี่ดิ

24. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    เด๋วถ่ายรูปก่อนนะ กล้องไม่อยู่อ่า

25. เอาด้วยๆ หิหิ...

26. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........หาชื้อได้ที่ไหนคับ.....อยากได้มานานแล้ว

27. รถผมก็ติดครับ เมื่องานเห็นรถกระบะส่งของก็เเปะที่กระจกหน้าเลยครับ

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิอิ..แหล่มเลย....จองที่ไม่ทันแล้ว..

29. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ป้ายทะเบียน แบบคล้ายกราฟฟิคด้านบนสวยมาก

30. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนครับ .... อยากได้บ้างอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้