รบกวนสอบถามเรื่องราคาลูกปืนคอมแอร์หน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย balloou, 20 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloou

balloou New Member Member

31
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องราคาลูกปืนคอมแอร์หน่อยนะคับ พอมีใครสอบราคาบ้างมั้ยคับ :p

2. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    เป็นอะไรเสียเหรอค่ะ คอมมันเริ่มหอนแล้วช่ายปะ อิอิ ถ้าเหมือนกัน อยากทราบเหมือนกันค่ะ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าเปลี่ยนแล้วจบก็ดีไป ถ้าไม่จบก็งบบานปลาย หรือไม่ก็เปลี่ยนมันทั้งลูกไปเลยครับจบง่ายกว่า

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่า หาคอมแอร์ มือสองดีกว่าคับ น่าจะคุ้มกว่าคับ อย่าเอาไปซ่อมนะคับ ไม่คุ้ม ซ่อมมาก้อไม่ดีเหมือนเดิมคับ

5. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    เห็นด้วยครับ ผมลองมาแล้ว เปลี่ยนลูกปืน 400 เอง +น้ำยาแอร์ 800 เป็น 1200
    แต่ไม่หายครับ ต้องมาเปลี่ยนคอมใหม่มือสอง ถึงจะจบครับ เสียค่าน้ำยาแอร์ฟรี :cry:

6. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    คอมมือสอง ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามน้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้