ขอเเสดงความยินดีกับนายกุ๊ ที่ได้ที่3มาครอง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 17 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เเละเเล้ว MINORI ของเราก็ได้สร้างชื่อเสียงไว้กับผลงาน อันสุดยอด ที่รถนายกุ๊ได้ทำลายสถิติ เเละเป็นสถิติที่ดีสำหรับ รถที่มีขนาดตัวถัง ควายๆครับ กับเวลาอยู่ที่ 16.4-16.6 ครับ ครั้งนี้นายกุ๊ของเราถึงกับยิ้มหน้าบานกันไปเลย เราขอปรบมือให้กับตำแหน่งที่ 3 open NA ครับ
    ถือว่าเป็นผลลัพที่ดีกับ เวลาที่เสียไป 3 เดือนกับการวางเครื่อง หมดไปเกือบเเสน ข้าวสารอีกหลายกระสอบ เเป็ปซี่อีกหลายถุง ( ยังไงคงต้องขอบคุณพี่เเอ็ด สำหรับการวางเครื่องกับช่วงล่าง เนียนๆ
    ช่างโย่ง กับวายริ่งสายไฟครบๆเนียนๆ ) แหมกูพูดซะเหมื่อนเปงเจ้าของรถเลยหวะไอ้กุ๊ ไม่เป็นไรน่ะเพื่อนเเค่อยากให้รู้ถึงความพยายามเว้ย..............

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เจ๋งเลยอ่ากุ๊...............ยินดีด้วยเน้อ...........เสียดายไปมะได้อ่าครับ

3. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    สุดยอดเรยคับ:eek:
    เสียดายจังที่ไม่ได้ไป:cry:

4. FITT_TO

250
    5
    0
    เฮ้ยกุ๊ วันจันทร์อย่าลืมเลี้ยงข้าวกูด้วยน่ะ มึงรู้ไหมกูกลับมาบ้านไข้เเดกเลย.....สงสัยโดนพิษมาสด้ามึงว่ะ.........เเล้วมึงเอาถ้วยน้ำพริกเอ้ยไม่ใช่ถ้วยรางวัลไปกอดสบายมั้ย...............อย่าลืมเอามาให้กูดูบ้างน่ะ

5. EAK_EVOlll

EAK_EVOlll Member Member

244
    0
    16
    ยินดีด้วยครับ น้องกุ๊ สุดยอดจริงๆ 16.4 ไม่คิดว่าจะถึงเลยนะนั่น ขนาดเกียร์ ออโต้นะ

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ขอบคุณคับทุกคน โดยเฉพาะเพื่อนเจตที่ช่วยกันทำรถคันนี้ขึ้นมา และก็ประสบผลสำเร็จด้วยดี
    ปล.เดี๋ยวเอาถ้วยไปให้ดู

7. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ยินดีด้วยนะพี่
    เริ่มมีความคิดที่อยากจะลดความอ้วนยังอ่ะคับ....
    ......ว่างๆจะเอารูปมาลงให้ดู.......

8. FITT_TO

250
    5
    0
    เสียดายหว่ะ กูยังไม่ได้เบิรนยางเลย ไม่งั่นได้เห็น 16.2 เเน่ๆ
    กูรับประกันเลย
    กูยังเซ็งอยู่เลย ขับรถตัวเองดันตกรอบซะงั่น ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่

9. oreomini

79
    3
    0
    รูปมาแล้วคับ.....ถ่ายมาแบบนิดเดียวเอง.........

10. oreomini

79
    3
    0
    อีกนิดคับ........

11. กุ๊

626
    12
    0
    ที่ได้ที่3มาก็เพราะเป็นฝีมือของเพื่อนเจตของเรานั้นเองถ้าไม่ได้เค้าเป็นคนขับก็คงจะไม่ได้ที่3แน่นอน
    ก็ต้องขอขอบคุณเพื่อนเจตอย่างมากๆ ที่ทำให้ประสบผลสำเร็จในครั้งนี้ และก็สุธี ช่างส่วนตัว
    ที่ช่วยทุกอย่างเพื่อให้เตรียมพร้อมก่อนลงแข่ง ถ้าไม่ได้สุธีก็คงต้องเหนื่อยกว่านี้แน่นอน
    และก็ขอขอบคุณทุกคน ที่จิงการที่ได้ที่3ของรุ่น open NA ไม่ดีใจเท่ากับการที่รถวิ่งได้16.4
    มันเหมือนเป็นเรื่องที่ไม่น่าเชื่อเลย พอเห็นเวลาออกมาขนาดนี้ ผมถึงกับเก็บยิ้มไม่อยู่ มันเหมือน
    ว่าสิ่งที่เราทำมาประสบความสำเร็จ เวลา3-4เดือนและก็เงินที่เสียไปมากมาย มันก็เลยคุ้มค่า
    ตั้งแต่ผมมาตอนแรกผมกะมาเอาเวลารถตัวเอง แต่ได้ที่3กลับไปด้วย ก็เลยคุ้มค่ามากๆ
    สุดท้ายก็ต้องขอบคุณท่านพ่อของผมนะคับที่เป็นกำลังทรัพย์หลักมาโดยตลอด
    และก็ต้องขอขอบคุณทุกคนนะคับ ที่เป็นกำลังใจให้มาโดยตลอด ขอบคุณคับ

กุ๊ MiNoRi SERVICE

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2007
  12. FITT_TO

250
    5
    0
    น้ำตากูจะไหล............. เเต่รถมึงนี่วิ่งดีจนกูขนลุกเลยอ่ะ เเรงสาด ขนาด เจโบยังวิ่ง 15 ปลายๆเลย.........

13. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ดีใจด้วยนะครับพี่กุ๊

14. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ดีจัยด้วยนะคับพี่ กุ๊ ที่รถวิ่งดีจิงๆ ว่างๆมาดูรถหมี มั้งน่ะ อิอิ วิ่งได้แค่ 17 ปลายเอง เซง...

15. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    วิ่ง ดี มาก กุ๊ +ยินดีด้วย กับ รางวัล

น้องเจต ขับดี มาก ครับ เวลา สวย มาก

พี่หวังว่างานนี้ คงทำให้ น้องๆ หลายๆคนที่ยังไม่เคยได้ลงสนาม ได้ประสปการณ์ จากการแข่งขันครั้งนี้
    ยังไง ถ้างานนี้ มี ข้อ บก พร่อง อะไร พี่ต้อง ขอโทษทุก คน ด้วย
    งานหน้า จะ ทำ ให้ ดี กว่านี้ หวังว่า ชาว Minori และ Kmit NB จะให้ความร่วมมือ กัน เยอะ ๆ อย่างนี้ นะ ครับ

16. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ยินดีด้วยนะครับ รถวิ่งดีเกินที่ผมคิดไว้เยอะเลยครับ
    เจ๋งมากครับ งานหน้าผมว่ามีลง 14 กันมั่งแหละครับคันนี้
    เป็นกำลังใจให้ครับ

17. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    ยินดีด้วยนะน้อง...

รูปใครมีเอาไปโพสบอร์ดโน้นด้วยนะจะรวมส่งสปอนเซอร์

18. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ดีจายด้วยจ้า

19. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    โห สุดยอดจิงๆพี่กุ๊ อย่างแรงๆ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สติ๊กเกอร์ Hankook ม่ายยอมแกะออกจากกระจกเลยอ่า อิอิ

21. กุ๊

626
    12
    0
    อารายเค้าแกะกันหมดแล้วนะพี่แฟง ส่วนพี่บ็อบก็จัดงานได้ดีมากๆคับ ทั้งๆที่เป็นครั้งแรก ขอชมคับ
    ตอนนี้เริ่มมีแนวคิดว่าเราน่าจะจัดเทอมล่ะครั้งนะคับ

22. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    กลับมาติดตามข่าวแล้วคร้าบบ เจ๋งจริงๆเลยพี่กุ๊ ดีใจด้วยครับ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แต่เมื่อวันจันทร์พี่เหงจิงๆๆนะ

24. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    จัดทุก เทอม ไม่ มี ปัญหาอยู่แล้ว ครับ เดี๋ยว งาน หน้า จะ ทำ ให้ มัน ดี กว่า นี้ ครับ

25. กุ๊

626
    12
    0
    จ้าพี่แฟง

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หุหุ ชนะแว้ว อิอิ

27. อีควายรถมึงแรงมั้ยวะอยากแข่งๆ

28. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เย้ดเข้ กรูไปทามรายมึงว่ะ

ไอ้ที่ชนะเราหมายถึงว่า เราเถียงชนะ นู๋กุ๊ ต่างหาก i-Zaddd

แก้ไขล่าสุด: 26 กุมภาพันธ์ 2007
  29. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เจ๊บ๊วยก็โดนเหมือนกันอะแฟงไปดูดิ เล่นเอาผมงงเลย:confused:

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เห็นแล้วคะ เซงเลย โดนกันถ้วนหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้