เห่อๆๆโดนจับเรื่องอินเตอร์ไม่อยู่ในกันชน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Belle gti, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ขอระบายยหน่อยนึงคร๊าบบ

เมื่อเช้าตอนเลิกงานกำลังจะถึงบ้านนอยู่แล้วว
    ไปเจอด่านก่อนเลี้ยวเข้าซอยพี่แกก็ปรี่เข้ามาเรียกรถผมเลยยย
    แล้วขอดูใบขับขี่และมีการมาถามอีกน่ะว่ารถวิ่งอยู่เท่าไร
    (เอ้าและจะตอบยังหว่ะเนี๊ย)
    สรุปโดนข้อหาดัดแปลงสภาพรถ อินเตอร์(อุปกรณ์ตกแต่ง)ยืนออกมานอกกันชน???
    แล้วก็ถามกับไปเมื่อวานไม่เห็นโดนเลย พี่แกก็ตอบมา"อ๋อผมสุ่มตรวจครับถ้าเรียกก็โดนกันหมดแหละ" แสดงว่าดวงผมซวยอ่ะดิ เห่อ.....

เบื่อมากพวกปลิงพันธ์เนี๊ย

ก่อนออกจากด่านก็แฟ๊ดๆๆเอาควันไปกินกันซะด้วยความหมั่นไส้

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ส.น. ไหนครับ... ถ้ายื่นออกมานอกกันชน ดูแล้วไม่เกิดอันตรายต่อตัวเองและผู้อื่น ถือว่าไม่ผิดครับ...

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น่าจะเบิร์นยางก่อนออกด้วย อิอิ

4. Belle gti

442
    6
    0
    ส.น.ลำผักชี อ่ะครับ

ไม่เป็นใรถือว่าฉลองรับออกพรรษา

5. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ม้นเอาหมด

6. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ออกพรรษา หิวๆๆๆๆๆๆเหล้า มั่งอะ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัยถ้าเจอ ด่านก็ จอดหาซื้อน้ำให้เขาดื่ม จะได้ ผ่านตลอด ครับ
    สงสัยอากาศจะร้อน เลยมาตราฐานการจับแล้วแต่อารมณ์ ท่านเขา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  8. เงินที่เสียไปนึกว่าซื้ออาหารเลี้ยงสุ... แล้วกันนะครับ

9. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    บ้านผมเค้าเรียก....... หมา เลยคับพี่เอ๋.....คริ คริ

ปล. ทำไมไม่บอกว่ารู้จัก อาท ไฮลักษ์ อ่ะคับ.......เผื่อจะได้........

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ถือว่าซวยมากคับ....เซ็งแทน

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ต้นเดือนแท้ ยังไม่น่าตั้งจับเลย สงสัยจะกรอบ 555+

จะมีหัวปิงปองมาอ่านไหมเนี้ย

12. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ไปโดนแถวไหนมาละคราบผมจะได้ไม่ผ่านไปแถวนั้น

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    นึกว่า ส.น. ลาดกระบัง จะได้ให้ ประธานแมนไปเคลียร์...

14. Belle gti

442
    6
    0
    หน้าปากซอยบ้านอ่ะพี่

เห่อๆๆดูมานทำ

อีก800จะถึงบ้านยุแล้วว

ฮ่าๆๆ พี่อาท ผมกลัวว่าจะหนักก่าเดิมอีกอ่ะป่าวว

^^

15. Belle gti

442
    6
    0
    ถ้าลาดกระบังก็สบายเลย

ฝากให้น้าไปเอา น้าก็อยู่แถวๆๆบ้าน

ปลาทานแมนนี่แหละคร๊าบบ

^^

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หนับหนุน ตามน้าป้อมอีกเสียงคับ
    เบิร์นยางใส่หน้ามันเลยคับ เอาทั้งควัน ทั้งกลิ่นยาง
    ให้มันด้วยสักชุดนึง

17. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    คิดว่าทำบุญ รับออกพรรษานะคับพี่

18. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ต้องทำใจครับ

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ค่าปรับเท่าไรครับ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าจะโดนซัก 400 มั้ง

คงไม่รู้จะเอาข้อหาอะไรกับเราแล้วและ

21. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อิอิ มาแปลกๆอีกแล้ว

22. งี้เอาหม้อน้ำไว้หลังกระ ก็ผิดอะดิ ไม่ทำและ

23. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    นับวันยิ่งเจอข้อหาแปลกๆ

24. Belle gti

442
    6
    0
    ถ้าจะให้ชัวร์ต้องเอามาใว้ในห้องโดยสาร

55+

^^

25. Belle gti

442
    6
    0
    โดนไปสามมมร้อยย

เค้าบอกว่าไม่ใช้ข้าหาบังคับ

(อ้าววเเละจะจับทามไมหว่า)

^^

26. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สุนัขที่ว่าทำมัยมัน แดก เก่งจังอ่ะท่านเอ๋

บ้านพี่เรียก วรนุช ป.ล. เฉพาะตำรวจเลวๆนะครับ

นั่นอ่ะดิเสียวๆนะเนี่ย เค้าจะรู้ไหมเนี่ยว่าพวกเรานับถือเขาขนาดไหน

ประธานยังเอาตัวไม่รอดเลยนะผมว่าอ่ะ คดีเพียบ เช่น ไม่ดูแล ไม่รู้มันไปกับหมาที่ไหน หูเป็นหีบ น้องตาล น้องเอ ตู้เสื้อผ้า ฯลฯ

ระวังโดนข้อหารักเมียเกินกันชนนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. แปลก คับ
    คน มัน จะ จับ มัน ก็ จับ คับ

บาง ที บอก โหลด เตี้ย .....>แต่ ไม่ เอา ตลับ เมตร มา วัด ไฟ หน้า<

28. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ถูกต้องที่สุดครับ ถ้าไม่ยื่นออกมาจนทำให้ผู้อื่นเดือนร้อน และไม่ทำร้ายจิตใจใครไม่ผิดครับผ๊มม มันหมั่นใส้เลยจับ :mad::mad:

29. ต้องทำใจคับ พวกนี้ (สงสัยเอาให้เมียไปส่งแชร์มั่ง)

30. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ส.น. นี้ขับรถผ่านประจำด้วย!!

เสียวเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้