มีใครเคยใช้บริการ Aek Garage บ้างป่าวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย veeta, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    อู่ย่านสุทธิสาร พอดีใกล้บ้าน แต่ไม่แน่ใจว่าจะโดนฟันหรือป่าว ยังไงรบกวนด้วยครับ

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

ผมอยู่ระยองครับ เคยใช้บริการบ่อย พี่เอกมืออาชีพมาก ถ้าเป็นเรื่องล้อ CE28 แก่เป็นแฟนคลัยตัวจิง ยังงัยลองโทรมาสอบถามได้ครับ พิมในนี้ไม่สะดวกครับ 085-9999-566

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ใช้บริการประจำตอนขับเซฟคับ นิสัยดี คุยง่ายลองโทนรไปคุยกะพี่เค้าก่อนก็ได้คับ

4. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ไม่เคยได้ยินประวัติไม่ดีนะครับ ที่แน่ๆอู่พี่แกทำงานเนียบมากมาย

5. veeta

40
    0
    0
    ได้ใช้บริการมานิดหน่อยครับ
    1.แร็กเพาเวอร์ 3850บ.
    2.น้ำมันเพาเวอร์ 180บ.
    3.ตั้งศูนย์ล้อ 350บ.

ค่าแรง 1200บ. (- -") ค่าแรงที่อื่นประมาณนี้ป่าวครับ แต่ไม่เป็นไรงานดีครับขับแล้วเหมือนตอนออกรถมาใหม่ๆเลย

6. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    สนใจเหมือนกันค่ะ อู่นี้อยู่แถวไหนของสุทธิสารคะ
    ขอเบอร์โทรด้วยค่ะ เผื่อรถมีปัญหาจะได้ไปบ้าง
    เพราะไปแถวห้วยขวาง-สุทธิสารอยู่บ่อยๆ
    ใกล้ดีค่ะ

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    o_O ! ! !

แต่ถ้าว่างานเนี๊ยบมันก็คุ้มนะ เข้าทีเดียว หาย

8. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    แนะนำ Vtec store อีกเจ้า

9. veeta

40
    0
    0
    อู่อยู่แถวๆ อินทามระซอย7ครับ อยู่ฝั่งตรงข้าม.. ผมไม่มีเบอร์ทางร้านครับ
    ผ่านไปแบบงงๆ อยู่แถวบ้านพอดีเลยลองงานดูซะหน่อย

แต่งานเข้าแล้วครับวันนี้ขับไปกลับอยุธยา มีปัญหา เสียงเหมือนมีอะไรขัดกัน เอี๊ยดๆ ตลอดครับ
    เด๋วพรุ่งนี้เข้าไปให้ช่างดูอีกที ยังไม่ทันไรเป็นอีกแล้วแงๆ

10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อ่าว อยู่ใกล้ๆ แค่นี้เองนี่หนา เดี๋ยวผมไปใช้บริการมั้ง วันนั้น โดนฟันที่อุ่ honda ไปหลายเลยเสียความรู้สึก อู่แถวๆ ปั้มตรงข้ามเซนทรัลลาดพร้าวอะคับ ทำแต่ honda ไปเปลี่ยนเซนเซอร์ ออกซิเจน เปลี่ยนไป สามรอบกว่าจะได้ โดนไป 1400

11. veeta

40
    0
    0
    หมายถึงอู่honda house หรือป่าวครับ ซอยพหล24 เมื่อก่อนไปบ่อย
    แต่พี่เจ้าของบอกค่าแร็กมือสอง 5500บ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้