เดือนหน้า มิตติ้งกันอีกซะทีดีไหมเอ่ย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ตามความเห็นพี่น้องในคลับละกันนะครับ ส่วนผมน่ะ อยากไปใจจะขาดดดด เหอๆๆ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เอาเลยๆ คิด ถึง ทุกคนครับ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    งานนี้ไม่น่าพลาดอ่านะ ฮ่าฮ่า

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    อยากไปเหมือนกัน

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    นัดกันได้เลยนะคับ......งัยโทรมาบอกแระกาน

6. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    นัดโลดเลยพี่น้อง

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่ได้ปายนานแล้ว จัดมา...

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เอาวันเสาร์ที่ 10 มะครับ เงินออกมาก็ยังไม่หมดด้วย เหอๆๆ จะได้พอมีทำอะไรกันบ้าง

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ทำอาการายกาน เหรอ ครับ อย่าทำรุนแรงกานน๊า ป้องกันด้วย น่ะครับ อิอิ :D:D

10. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    บร้าอย่ามาทำเป็นรู้ดี เออนี่เห็นว่าไปนอก กลับมาแล้วเหรอ เหอๆๆ

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    บร้าอย่ามาทำเป็นรู้ดี เออนี่เห็นว่าไปนอก กลับมาแล้วเหรอ เหอๆๆ

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    กลับมา แว้วว จร้า กลับมาทำงานทั่ ไทย แระ เหอๆๆ :D:D

13. gaszohol

643
    4
    0
    อย่าไปไหนไกลๆกันมากเด้อ ผมตังน้อย อิอิ
    ช่วงสร้างเนื้อ สร้างตัว ต้องประหยัด ฮ่าฮ่า

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ที่ ว่า สร้างเนื้อสร้างตัว นี้ ตอนนี้ เริ่มปฏิสนธิ เป็น ตัว อ่อนแล้ว ช้ายมะครับ แหม สร้างเก่งจังเลย อิอิ:D:D

15. gaszohol

643
    4
    0
    :eek::D:p โดนเล่นซะแล้วเรา 555+ ไม่ใช่!!! แบบน้านค้าบโอมมมม ฮ่าฮ่า
    ตอนนี้ต้องประหยัดค้าบ รายจ่ายมันเยอะไปหมดเลยอ่า อยากได้โน้นอยากได้นี่ โอยยยย ม่ายไหวๆ อิอิ

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    คนนั้นก็อยากได้ คนนี้ก็อยากโดนน่ะมันไม่ดีน้า เหอๆๆ วันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้ผมทำงานดิสนี่แฟนตาซีที่อิมแพคครับ คัยอยากมาแจ้งล่วงหน้านะครับ จะได้หาบัตรฟรีใว้ให้ เหอๆๆ เรื่องมิตติ้งว่าจะได วันไหนดี

17. gaszohol

643
    4
    0
    :D นั่นมันแกละจ๊อบ เลือกคนนั้นคนนี้ 555+ สรุปไมได้สักคน อิอิ ล้อเล่งหน่า
    หาบัตรฟรีได้กี่ใบอะ จ๊อบ อิอิ จำกัดจำนวนมั้ย ฮ่าฮ่า :p

18. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    วันหนาย อ่ากั๊บ ..

19. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    เอาด้วยคับพี่ๆ ไงนัดล่วงหน้านะคับ ชอบ

20. hanext

23
    0
    0
    พี่ๆ คับ อยากได้ ติ๊กเกอร์ Peugeot Club มั่งอะคับ ต้องทำไงบ้างคับ

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เรื่องของการมิตติ้งน่าจะเป็นวันสาร์ที่ 17นี้ครับ ส่วนเวลาและสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ ส่วนเรื่องบัตรเข้างานผม บอกมาได้เลยครับ ไม่จำกัดจ้า 0814482939 จ้อบครับ

22. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ .. รอ ..

23. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    จัดที่ไหนครับ อย่าไกลมากนะครับ อยากไปด้วยจัง

24. gaszohol

643
    4
    0
    เด๋วโทรหาเน้อ จ๊อบ อิอิ คิดถึงๆ

25. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไม่ได้มิตติ้งนานละ จัดไปจ๊อบ

26. hanext

23
    0
    0
    พี่ๆ คับยังไงก็นัดวันที่ไปล่วงหน้านะคับ ผม ได้เตรียมตัว เตรียมใจคับผม อิอิ

27. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

แล้วตกลงมันที่ไหนวะ...จ๊อบ....โทรบอกพี่ด้วยเน้อ

อยากได้โทรมาได้เลยคับ ใกล้ๆกัน ชุดละ 100 บาทนะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2009
  28. maxmeto01

70
    0
    0
    ตกลงที่ไหนครับ บอกด้วยครับ 086-022-1354 หมึก

29. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอโทษทีนะครับเนื่องจากการที่ทีมงานไม่พร้อม ( พ้มเองและพี่ๆเพื่อนๆบางท่านไม่สะดวกในอาทิตนี้น่ะครับ ) ต้องขอประทานอภัยในที่นี้ที่จะต้องกล่าวบอกว่า จำเป็นจะต้องเลื่อนการพบปะสังสรรค์ของพี่น้องในวันเสาร์ที่ 17 ไปเป็นวันเสาร์ที่ 31 ครับ ต้องขออภัยใว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ส่วนเรื่องสถานที่ ภายในอาทิตย์หน้าจะมีการแจ้งให้ทราบอีกทีครับ วงเล็บอีกที ( ในใจอยากให้ไปแถวๆสะพานพระราม 8 รึ พระราม 7 น่ะนะ เหอๆๆ ) เดี๋ยวยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ต้องขออภัยมาใว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

30. maxmeto01

70
    0
    0
    รับทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้