ขอถามเรื่อง celica-pop-up หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย tech, 18 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tech

tech Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า celica-pop-up นี่เป็นรถนําเข้าหรือประกอบในไทยครับ

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    นำเข้าครับทั้ง Toyota thailand และผู้นำเข้าอิสระ มี สเปก ทางยุโรป ส่วนใหญ่จะออสเตรเลีย กับ ญี่ปุ่น ครับ

แก้ไขล่าสุด: 19 มกราคม 2007
  3. BOND CELICA

144
    5
    0
    คันนี้เป็น GT-Four WRC แท้ สเปกทางยุโรปนะครับ (แต่ขอสงวนไม่เปิดเผยว่าเป็นรถใครนะครับ)

4. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    พี่ เคย เจอ ป๊อบอัพ เปิดประทุน แถวราม อ่ะพี่ อันนั้นตัวไหน สวยดี

5. BOND CELICA

144
    5
    0
    celica popup convertible น่าจะเป็น st184 เดี๋ยวลองหาข้อมูลก่อนครับ ส่วนที่มาน่าจะมีเพียงยุโรป
    ป.ล.เคยเจอตัวเป็นๆครั้งนึง ได้คุยกับเจ้าของรถที่ชื่อพี่โอเล่ แต่ตอนนั้นไม่มีกล้องเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาครับ

6. BOND CELICA

144
    5
    0
    อ่อๆ ผมตอบตามความรู้อันน้อยนิดที่มี(ถ้าแปลภาษาอังกฤษได้คงจะมีข้อมูลมากกว่านี้) ถ้าผิดพลาดประการใด ช่วยชี้แนะแก้ไข ไว้เป็นความรู้ที่ถูกต้องด้วยครับ ขอบคุณครับ

7. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
  8. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คันแดง RC คันนั้น รถตาพี่แก็ป ป่าวครับ

9. BOND CELICA

144
    5
    0
    ลุงคับลุง หรืออาหว่า อิอิ

10. ANTILAG

1,268
    31
    0
    อือ ลุงเค้า ราคาอย่างถูก

11. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ซื้อเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. ANTILAG

1,268
    31
    0
    ฝันเลยครับ พี่เพชร เพราะว่าตาพี่แก็ปพี่แกจ้องอยู่ ไม่หลุดถึงตาดำๆอย่างผมหรอกครับ

13. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    คันนี้สวยมากๆเลยอ่า !!!

วันนั้น GAB ขับมาให้ดูที่บ้านนน !

โอ้แม่จ้าววววว
    :D

14. dee non air

dee non air Guest

0
    0
    0
    ความรู้เป็นประโยชน์มากจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้