อยากทราบราคาเกียร 4E turbo auto

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย apollo_apollo, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apollo_apollo

apollo_apollo New Member Member

2
    0
    0
    ถ้าจะเปลื่ยนเกียร์ ราคาประมานเท่าไรครับ ค่าแรงเท่าไร ใครพอทราบบ้างครับ และและคอมแอร์ รถstarlet ใช้ของอะไรดีครับราคาเท่าไร ขอบคุณครับ

2. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    เพิ่งเปลี่ยนมาครับ
    เกียร์ ซื้อเชียงกง 4000.+-
    ค่าแรงโดนไป 2000

เรื่องคอมแอร์ผมไม่รู้ครับ

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    คอมแอร์ใช้ของep91สิครับ
    เห็นหลายๆคนมาจบกับคอมแอร์รุ่นนี้กันหมดครับ
    เค้าบอกเปิดแล้วเย็นเลยนะครับ
    ไม่ต้องรอ
    ติดต่อคุณ ต่อ dragbar เลยครับผม......

4. khong

khong New Member Member

9
    0
    0
    แอร์

จบครับ เย็นได้ใจครับเปิดแล้วเย็นเลยครับ ผมได้มาจาก คุณต่อ
    โทรไปถามได้เลย
    ได้เรื่องแน่นอนครับ 08171438338 คุณต่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้