สอบเสร็จแล้วค้าบบบบบบบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สอบเสร็จแล้วค้าบบบบบบบ

เดี๋ยว รอ สอบเสร็จกันให้หมด เราจะมิตติ้ง แบบสุดๆกันอีกนะคับ

:D

2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เสร็จตั้งนานแล้วเฟ้ย

คริคริ

3. สบายไปแระ สอบเส็ดแระ ยังไงรบกวนประธานแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะครับ ถ้าจะมีตกันวันไหนอ่ะครับ เพราะผมสอบ 3-4 ต.ค. แล้วก็ 10-11 ไม่แน่ผมก็ไม่อยู่อาจจะต้องไปทำงานอ่ะครับ ไม่อยากพลาดมีตติ้ง ยังไงแจ้งล่วงหน้าอีกทีละกันเนอะ อิอิ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มามีตติ้งงานขึ้นบ้านใหม่พี่ม่ะ ??? อิอิ ^^

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ฟรีไหมคับ ถ้าฟรี เตรียมที่จอดรถไว้เลยคับพี่ :D

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฟรีซิค่ะคุณน้อง งานบุญๆค่ะ อิอิ ^^

7. ฟรีด้วยอ่ะ
    ปล. งานบุญเหล้า เบียร์ เพียบ......อิอิ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    I'm free. 555
    หมดแล้วครับ ผลเป็นไงยังไม่รู้ เป็นเรื่องอนาคต -_-'
    งานบ้านพี่แฟง ถ้าว่างเดี๋ยวไปกินฟรีนะครับพี่แฟง อิอิ

วันนี้เจอท่านป้อ บอกว่าท่าน อู๋ จะบวชนะ เร็วๆนี้ (มันบอกวันมาแต่ผมไม่มั่นใจ อิอิ(14 ต .ค.)) รอข่าวแน่ๆมาก่อนนะ เตรียมไว้ๆ

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไปไหนไปด้วย

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    รังสิตยังไม่ได้เริ่มสอบเลยคร๊าบบบบบบบบบ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    วัดไหนอ่าค่ะ ไปด้วยได้ม่ะคะ ???

12. โห งานบวช ชอบๆๆ งานบุญ เหล้า เบียร์ เพียบ อีกแระ อิอิ

13. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ถามมาแล้วพี่อู๋บวชวันที่14ครับแต่คงเหล้าเบียร์ไม่เพียบนะเท่าที่รู้

ปล.คันไหนรถแก๊ซเตรียมตัวb16คงจะจอดนี่งมั้ง

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ้าว แล้วแบบนี้จะได้เหง EK ระดับโลก ไหมเนี่ยยยยย อิอิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้