ตัวปรับหนืดโช๊ค

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Twisty, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    คือผมมี โช๊ค kei office อยู่ ชุดนึงอ่ะคับแต่ทีนี้เรื่องคือ คู่หน้าเนี่ยตัวปรับหนืดมันหักไปข้างนึงคับ อยากทราบว่ามันซ่อมได้มั้ยคับแล้วถ้าซ่อมได้ที่ไหนรับซ่อมบ้าง คือเสียดายอ่ะคับเพิ่งซื้อมาใช้ได้ไม่ถึงปีเลยอ่ะ ช่วยหน่อยนะคับ

2. Twisty

98
    1
    0
    ไม่มีไครู้เลยหรอคับ

3. Twisty

98
    1
    0
    อัพหน่อยคับ ช่วยผมหน่อยเถอะ

4. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    อัพให้ครับ...

ลองไปถามที่ตัวแทนจำหน่ายดูหรือยังครับ ว่ามีเปลี่ยนหรือเปล่า เคลมได้มั้ย

ไม่งั้นลอง DIY เชื่อมๆตัวหมุนมันใหม่เลยน่าจะได้นะครับ

5. Twisty

98
    1
    0
    รู้สึกมันจะไม่มีตัวแทนจำหน่ายในไทยอ่ะสิคับพี่ ว่าจะเอาไปให้ร้าน atp ดูว่าใช้อุปกรณ์เดียวกันกับของ tein ซ่อมได้มั้ย

ถ้าหาร้านไม่ได้จิงๆ ก้อว่าจะเชื่อมติดเอาเหมือนกันอ่ะคับ

---------- Post added at 19:44:09 ---------- Previous post was at 19:43:35 ----------

รู้สึกมันจะไม่มีตัวแทนจำหน่ายในไทยอ่ะสิคับพี่ ว่าจะเอาไปให้ร้าน atp ดูว่าใช้อุปกรณ์เดียวกันกับของ tein ซ่อมได้มั้ย

ถ้าหาร้านไม่ได้จิงๆ ก้อว่าจะเชื่อมติดเอาเหมือนกันอ่ะคับ

6. Twisty

98
    1
    0
    อัพหน่อยคับ ช่วยด้วยคับบบบบบบ

7. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ซนสมน้ำหน้า ไอ้หมีเอ๊ย

suede ถูกใจสิ่งนี้
  8. เอาใจช่วยเว้ย ไอน้อง ที่แรงก็เพลาๆแรงหน่อยนะ เอาแรงไปทำกับน้องๆเค้าก็พอ

9. Twisty

98
    1
    0
  10. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ไม่รู้อะ เอาใจช่วยละกันนะคุณน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้