มีพี่ - น้องสกายลายคนไหนเล่นไอ้นี่กันบ้าง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ - น้องสมาชิกท่านไหนในสกายลายเล่น B.B. gun กันบ้างครับ

พอดีช่วงนี้รถอยู่อู่ทำสีว่างจัดเลยหากิจกรรมทำกันกับเพื่อน ๆ ในทีม ครับ ก็เลยไปซื้อปีนb.b.gun มาเล่นกันครับ สนุกดีครับตื่นเต็นไปอีกแบบก็เลยกะจะมาซาวเสียงว่าใครเล่นบ้าง ผมกะจะจัดทริปไปเล่นที่บางแสน ( ปอง เล่นอยู่ที่นั้นครับ ) ชวนบอมไว้แล้วคนหนึ่งกับเพื่อน ๆ ในกลุ่ม ( บอมจะมาเล่นกะผมเสาร์เว้นเสาร์ครับ มันซุ่มโมปีนมากกว่าโมรถซะอีก แรง ๆอิ๊บอายเลย )

ส่วนตัวผมใช่ปีน M4A1 CARBINE ครับบอดี้เหล็กแรงนิดหน่อย ขำ ๆ ไปวัน ๆ
    ส่วน AK 47 เป็นของน้องชายผมเองบางวันอยากเล่นเป็นโจรก็เอาของมันไปเล่น 555 :D:D:D สนนราคาของน้องบอดี้ไม้จริง เหล็กจริงก็ประมาณ 4 พันกว่า - 5 พันครับ อยู่ที่ว่าซื้อที่ไหน แรงแต่กำเนิดความเร็วประมาณ 400 ต้น ๆครับตัวนี้ ยิ่งได้เบตเตอรี่ซิ่งเข้าไปผิดหูผิดตากันเลย

View attachment 1441014

View attachment 1441015

1. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    ;;;;;;;;;;;

มันมากมาย:rolleyes:

2. ว่างๆมาเจอกันคับวิน...ยิงไม่แม่น...เน้นยิงรัว...กลัวยัง:D

3. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    เล่นอยู่ครับ แต่ไม่ได้เล่นนานแล้ว ปืนน่าจะขึ้นสนิมหมดแล้ว
    ผมใช้ m4 a1 cqb ของจีนโมนิดหน่อย ความแรงตอนนี้น่าจะอยู่480ความไวประมาณ1000นัด/นาที
    ไปเล่นที่สนาม สาย2ตรวจสภาพไม่ผ่านเค้าไม่ให้ลงเลยเก็บเข้ากรุ

4. จมูกโพล่เดี๋ยวยิง " หมูก "เลยครับปอง555

5. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    มีแต่ปืนโจร:D:D

Dragunov
    AK47
    แก๊งค์ปืนโจร:D

6. วันนี้ฝากเพื่อนซื้อหน้ากากแล้ววิน...กลัวฟันหักง่ะ

7. เอามาให้ปองดูประกอบการตัดสินใจ
    1.อันแรกวินขอเรียกว่าหน้าหล่อละกัน ใครใส่เป็นหล่อหมดจมูกโด่ง เหมือนฝรั่งเลย บางคนก็เรียกหน้าเครน ( นักมวยปล้ำ ) ข้อดีคือใส่แล้วกระชับแนบหน้าเล็งถนัด แต่ข้อเสียคือต้องใส่แว่นทับหรือไม่ก็ทำตระแกรงที่ตาครับ แล้วเวลาเล่นนานเหงื่อออกจะทำให้อึดอัด ปืนแรงยิงมาโดนไม่รู้สึกเจ็บ
    View attachment 1442601

View attachment 1442602

2.อันนี้ส่วนตัววินเรียกหน้า " กันดั้ม "ชอบอันนี้ที่สุดแต่ซื้อมาตอนแรกมันจะไม่เป็นอย่างนี้ ต้องเอามาโมนิดหนึ่ง ( กลายเป็นหน้าตอบ )ใช้ดีครับแนบหน้าเล็งดอดง่ายกว่าตอนยังไม่โม ( ตอนยังไม่โมมันจะมีที่ปิดคอมาด้วยแก้มหน้าเล็งดอดไม่ได้เลย )ข้อเสียคือตรงตามันเป็นตระแกรงเวลาเจอพวกปีนแรง ๆยิงใส่ลูกอาจแตกกระเด็นใส่ตาได้ครับ

View attachment 1442608
    View attachment 1442609

3.อันนี้ยังไม่เคยใส่ไปเล่นแต่น่าจะเจ็บแน่ ๆ :D:D:D

View attachment 1442613

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2009

8. มาเล่นที่สนามที่วินเล่นอยู่เลย ส่วนมากถ้าไม่มีลูกค้านอกมากมาย ( เล่นกันเอง )เค้าไม่วัดเรตปีนครับของพวกวินแรง ๆก็มีเยอะยิงกันแหลกเพราะพี่เค้าบอกว่า " ถึงปีนแรงแต่ยิงไม่โดนก็เท่านั้น "บอมยังมาเล่นบ่อย ๆเลยครับ

9. ชอบอัน 2 อ่ะวิน

10. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    ถ้าว่างจะไปเล่นด้วยแน่นอนครับ

11. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อยากได้อยู๋ ว่าจะเอาไปยิงแมว แถวบ้านทิ้ง

แม่งเอี้ย กลางวันแม่งนอน กลางคืนแม่งกัดกัน กรูแทบไม่ได้นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้