เคลมประกัน ทำสีรอบคัน (ขอถามหน่อยครับ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย witz, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    เคลมประกันทำสีทั้งคัน เป็นประกันของเจ้าพระยาครับ
    แต่ปัญหามีอยู่ว่า ผมจะทำยังไงดีครับ เพราะอู่สีที่ประกันมี ไม่เข้าใจกับสีขาว Type R

NH0 championship white เค้ารู้จักแต่ขาว taffata white :confused:

ควรทำไงดีครับ ใครพอมีประสบการณ์ช่วยบอกผมหน่อยครับ:cry:

เพราะอู่สีรถซิ่ง ก็ไม่รับประกันนี้อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หาเพื่อนๆที่ทำสีขาว ไทร์ อาร์เทียบเลยคับ

3. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    อยากรู้วิธีทำเหมือนกันอ่ะครับว่าเราต้องทำยังงัยบ้างอ่ะแล้วสุดท้ายเราต้องมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่
    คัยทราบวิธีสอนหน่อยดิครับ

---------- Post added at 20:44:43 ---------- Previous post was at 20:44:28 ----------

อยากรู้วิธีทำเหมือนกันอ่ะครับว่าเราต้องทำยังงัยบ้างอ่ะแล้วสุดท้ายเราต้องมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่
    คัยทราบวิธีสอนหน่อยดิครับ

4. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0

5. witz

witz New Member Member

15
    0
    0

6. Spider-Man

145
    1
    0
    ขอบคุณครับผม

เดี่ยวจะไปทำร้ายรถตัวเองซะหน่อยล่ะ

---------- Post added at 19:08:37 ---------- Previous post was at 19:07:39 ----------

ขอบคุณครับผม

เดี่ยวจะไปทำร้ายรถตัวเองซะหน่อยล่ะ

7. Spider-Man

145
    1
    0

8. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ผมก็ เครม เปลี่ยนสี จาก เทา เป็น เหลือง อ่ะครับ

เสียเอ็กเซฟ 4000 และก็ เพื่มส่วนต่าง ของสี อ่ะครับ T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้