ถึงพี่น้อง stand by ที่รักครับวานช่วยพวกเราชาว ม้ามืด หารถด้วยก๊าบ ----> รถหาย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย DH@TEELEX, 15 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ขอความกรุณาพี่ๆน้องๆที่น่ารัก ช่วยพวกเราสอดส่องและตามหารถคันนี้หน่อยนะครับ ใครหาเจอเดี๋ยวพาไปลงอ่าง อาบน้ำบ้านผม อะจึ๋ย :D++

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=3538449#post3538449

2. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    อ่า ช่ ว ย ดู กั น ด้ ว ย เ น้ อ

3. DH@TEELEX

371
    3
    0
    อัพๆครับผม วันนี้เจอ เปอร์โย พ่อลูกติด ของทีมนี้ซะด้วยตรงด้านหลังพาต้าปิ่นเกล้าหรือต้นๆซอย 35 โบว์ สวัสดีอีกครั้งครับ :D++

4. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    จะช่วยดูๆให้ละกันครับ

5. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :cry: จะช่วยสอดส่องให้อีกคนนะ:eek:

6. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบใจพี่ๆทุกๆคนมากครับป๋ม

7. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เอ้า รวมพลัง ช่วย

พี่ ๆน้อง ๆ กันหน่อย พวกเรา

ช่วยแจ้งทางชลบุรีด้วย

สู้เค้าทาเคขชิ

8. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่รัก ท่านประธานน่ารักจริงๆ :D++

9. ผมเห็นแถวเส้น เกษตร-นวมินทร์ เมื่อวานนี้เลย มาเบิ้นเครื่องใส่ข้างๆด้วยตกใจเกือบแหกโค้ง

10. DH@TEELEX

371
    3
    0
    จริงดิครับพี่ลักษณะเป็นยังไงบ้าง พี่คิดว่าคันเดียวกันเลยปะ ถ้ายังไงพี่เจออีกแจ้งความตอนนั้นเลยได้มะครับ เพราะว่าจะได้ให้ตำรวจมารวบตัวไว้เลยหนะ ยังไงขอบคุณพี่มากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้