Service Manule P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kung11, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung11

kung11 New Member Member

17
    0
    0
    มี Sevice Manule p11 อยู่ครับ แบ่งปันกันประมาณ 200 Mb ทิ้ง mail ไว้ก็ได้ครับ
    ผม invite ได้แค่ 9 คนเต็มที่แล้วครับ *** เสาร์ อาทิตย์ นี้ ไปต่างจังหวัดจะกลับมา up ให้ต่อวันจันทร์ แต่คืนนี้ปล่อยยาวครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  2. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    อยากได้บ้าง หลังไมค์ ทำไงง่ะครับ
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  3. Nero _P11

Nero _P11 Guest

0
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ.....

ขอด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุณครับ.......

4. kung11

17
    0
    0
    check mail ด้วยครับ Ekengit , Nero_p11 file มันใหญ่เลยฝากไว้ใน Bit Invite ให้แล้วครับ เข้าไปยืนยันภายใน 24 ชม. ล่ะกัน

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
  6. kung11

17
    0
    0
    check mail ด้วยครับ ตอนนี้เปิดคอมที่บ้านทิ้งไว้ เพื่อให้ดูดผ่าน WebBit รีบ ๆ กันหน่อยเน้อ สงสารคอม

7. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ [email protected] ชอบคุณครับ

8. obeya

314
    1
    0
    ยืนยันแล้วทำงัยต่ออะครับ:D

9. kung11

17
    0
    0
    download program bitcomet install ไว้ในเครื่องก่อนนะครับ
    หลังจาก ยืนยันก็เข้าไปเป็นสมาชิก webbit เรียบร้อย เข้าไป browse ebook/cd-training

file ที่ฝากไว้ ชื่อ P11 Service Manule คู่มือรถ NISSSAN PRIMERA

กด thank เสร็จแล้ว คลิ้ก ที่ manule.torent คลิ้กที่ open และ จะ save ไว้ที่ไหนก็ระบุ

หลังจากนั้นมันจะไปเรียก program bitcomet เพื่อ เริ่ม ดูด file จนครบ 100 % ก็เสร็จครับ
    หลังจากนั้นก็ปล่อยไว้สักวันเพื่อให้สมาชิกท่านอื่น ดูดต่อเพื่อ จะดูดได้เร็วขึ้น ครับ ช่วย ๆ กันครับ

*** แอบเห็นสมาชิกทันหนึ่ง load เรียบร้อยแล้วครับ ***

10. obeya

314
    1
    0
    loadไม่ได้อะ:cry:มีวิธีอื่นป่าวครับ

11. p251007

p251007 New Member Member

987
    14
    0
    รบกวนด้วยครับ แต่ขอแค่ Section HA ครับ
    เมล์ [email protected] ครับ

12. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    [email protected] ครับ รบกวนขอด้วยอีกคนนึงครับ ขอบคุณครับ

13. c55k61

c55k61 New Member Member

9
    0
    0
    ขอด้วยครับ ทั้งจังหวัดมีรถยี่ห้อนี้คันเดียว ต้องเทียบอะหลั่ยตลอด "[email protected]"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้